Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete ni mkweli na anawaheshimu Watanzania

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Dingswayo, Nov 4, 2010.

  1. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #1
    Nov 4, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,972
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Naamini kuwa Kikwete, iwapo atatangazwa kuwa rais wa Tanzania kwa miaka mitano ijayo atakuwa mkweli na kuonyesha heshima kubwa kwa Watanzania wote, waliompigia kura na wale ambao hawakumpigia kura kwa kutekeleza ahadi alizozitoa katika kampeni zake. Naamini kwamba ni kutokana na ahadi hizo alizotoa, ndizo ambazo zilimfanya apate kura hizo za kumpa ushindi.

    Natumaini kuwa ahadi hizo alizitoa mbele ya Watanzania watu wazima, na wengine wengi wakiwa na umri mkubwa kuliko yeye. Ni adabu na heshima kusema ukweli katika jamii yetu. Atakuwa amewafanyia heshima kubwa Watanzania kwa kutimiza ahadi hizo alizotoa na kwa wakati alioahidi. Wananchi wengi tutakuwa tunafuatilia ahadi hizo kwa umakini sana katika kipindi kijacho. Ahadi hizo ni:

    1. Kujenga reli mpya kutoka Dar es Salaam mpaka mikoa ya Kanda ya ziwa-Nzega, Tabora
    1. Mkoa wa Tanga kuwa Jiji la Viwanda- Tanga mjini
    2. Tabora kutumia maji ya Ziwa Victoria-Igunga
    3. Kulipa madeni ya chama cha Ushirika mkoa wa Shinyanga (SHIRECU)- Shinyanga
    4. Kumaliza migogoro ya Ardhi nchini- Dodoma
    5. Wakulima kuacha kutumia jembe la mkono-Dodoma mjini
    6. Kuwapatia trekta wakulima -Kata ya Mrijo, Dodoma
    7. Wananchi kutoondolewa kwenye Ranchi ya Misenyi-Kagera
    8. Kujenga Uwanja wa Ndege Misenyi-Kagera
    9. Kupanua Uwanja wa Ndege Bukoba-Bukoba Mjini
    10. Kujenga uwanja wa ndege mkubwa Kigoma - Kigoma Mjini
    11. Mtukula kupatiwa umeme kutoka Uganda- Kagera
    12. Mikoa ya Kagera, Kigoma, Lindi, Rukwa na Ruvuma kuunganishwa katika gridi ya taifa ya umeme- Kagera
    13. Kuimarisha Takukuru kwa miaka mitatu-Kagera
    14. Hukumu kwa waliopatikana na hati ya kuua albino- Mbeya
    15. Kununua meli kubwa kuliko MV Bukoba-Kagera
    16. Kuanzisha benki ndogondogo kwa ajili ya wajasiriamali
    17. Serikali kuvisaidia vyama vya ushirika-Mwanza
    18. Kuimarisha usalama Ziwa Victoria na Ziwa Tanganyika kwa kupeleka kikosi maalum chenye vifaa kupambana na wahalifu-Mwanza
    19. Wilaya ya Geita kuwa hadhi ya mkoa Januari mwakani- Geita
    20. Kulinda muungano kwa nguvu zote-Pemba
    21. Kuwajengea nyumba waathirika wa mafuriko Kilosa-Morogoro
    22. Kununua meli mpya kubwa Ziwa Nyasa-Mbeya mjini
    23. Kujenga bandari Kasanga –Rukwa
    24. Kumaliza tatizo la walimu miaka mitano ijayo - Songea
    25. Kufufua mgodi wa makaa ya mawe Kiwira -Mbeya
    26. Kuzuia hatari ya kisiwa cha Pangani kuzama- Tanga
    27. Kununua bajaji 400 kwa ajili ya kubeba wajawazito hasa vijijini- Iringa
    28. Kujenga barabara yenye kiwango cha lami kutoka Same mpaka Kisiwani –Kihurio na kuiunganisha na barabara kuu ya Moshi -Dar es salaam- Same mkoani Kilimanjaro
    29. Kumaliza tatizo la maji katika wilaya ya Same-Same Mjini
    30. Kuboresha barabara za Igunga -Tabora
    31. Kusambaza walimu 16,000 katika shule za sekondari zenye upungufu makubwa wa walimu- Kisesa Magu
    32. Kununua vyandarua viwili kwa kila kaya- Mbeya Mjini
    33. Kuzipandisha hadhi hospitali maalumu saba nchini kuwa za rufaa ili kuipunguzia mzigo Hospitali ya Taifa ya Muhimbili (MHN)-Hydom Manyara
    34. Kulinda amani nchini kwa kuzuia chokochoko za kidini, kikabila na kisiasa- Musoma
    35. Kulinda haki za walemavu- Makete
    36. Kujenga baabara ya Njombe- Makete kwa kiwango cha lami,urefu wa kilomita 109- Iringa mjini
    37. Kujenga barabara Musoma–Mto wa Mbu Arusha-Arusha
    38. Kuanzisha jimbo la Ulyankulu- Shinyanga Mjini
    39. Kujenga barabara ya lami Manyoni-Kigoma– Kaliua,Tabora
    40. Kukarabati barabara ya Arusha Moshi-Arusha Mjini
    41. Kuboresha barabara ya Handeni, Kondoa,mpaka Singida-Dodoma
    42. Kuwafidia wanakijiji ng'ombe waliopotea wakati wa ukame mwaka 2009- Longido 45.Vijiji vyote vilivyoko kilomita 15 kutoka kwenye bomba kuu la mradi mkuu wa maji wa Ziwa Victoria-Shinyanga-Kahama kuunganishiwa maji - Shinyanga
    43. Tatizo la umeme kufikia kikomo Novemba mwaka huu mkoani Arusha –Arusha mjini
    44. Kukopesha wavuvi zana za kilimo-Busekera, Wilaya ya Musoma, .
    45. Kuwapatia maji wakazi wa Wilaya ya Longido- Longido
    46. Kujenga barabara ya lami kupitia pembezoni mwa Hifadhi ya Taifa ya Seregenti – Ngorongoro
    47. Utekelezaji wa mpango wa maendeleo ya kilimo kuwasaidia wafugaji kuweza kupata na kutunza mifugo yao vizuri- Mbulu mkoani Manyara
    48. Kusambaza maji nchi nzima-Babati vijijini
    49. Kusambaza umeme, utoaji wa huduma za afya, na uboreshaji wa kilimo cha umwagiliaji na utoaji ruzuku kwa wakulima. mwaka 2010-2015-Babati vijijini Kuongeza mara tatu idadi ya wananchi wanaonufaika na ruzuku ya pembejeo za kilimo kwa mfumo wa vocha.-Iringa
    50. Kuhakikisha Isimani inapata maji ya uhakika- Iringa
    51. Kuiwekea lami barabara inayokwenda katika Hifadhi ya Taifa ya Ruaha, ambayo ndiyo hifadhi kubwa kuliko zote Tanzania-Iringa
    52. Kulinda usalama wa wananchi kwa ujumla ili kudumisha amani na sifa ya nchi-Ifunda
    53. kutokomeza malaria 2015-Bunda,mkoa wa Mara
    54. kuwapa wanawake nafasi zaidi-Kilolo ,Iringa
    55. ahadi kuisadia Zanzibar kuendeleza miradi mbalimbali ya kijamii-Kibandamaiti Mjini Zanzibar
    56. Kuipandisha hadhi hospitali ya Mnazi Mmoja Zanzibar kuwa ya rufaa-Kabandamaiti mjini Zanzibar
    57. Kuisaidia Zanzibar kila panapohitajika msaada-Kibandamaiti
    58. Serikali kujenga upya bandari ya Mbambabay-Ruvuma
    59. Ununuzi wa Meli mpya yenye uwezo wa kubeba tani 400-Mbambabay Ruvuma
    60. kufufua chama kikuu cha ushirika cha wakulima wa Mbinga(MBICU) –Ruvuma
    61. Ahadi Rais wa Marekani Barack Obama kuimwagia misaada Tanzania –Ruvuma
    62. Ahadi hakutakuwa na umwagaji wa damu baada ya uchaguzi-Dar es Salaam
    63. Mtwara kuwa mji wa Viwanda –Mtwara
    64. Ahadi ujenzi wa kwanda cha dawa ya kuua viluilui vya mbu-Kibaha
    65. Hospitali ya Tumbi kuwa ya mkoa-Kibaha
    66. Halmashauri ya manispaa ya Kibaha kutenga eneo maalumu la viwanda -Kibaha

    Mungu Ibariki Tanzania!
     
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Kama akitawazwa ataanza na visirani vyake tuu na kuanza visasi
     
  3. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #3
    Nov 4, 2010
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    I Love this....thanks
     
  4. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #4
    Nov 4, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Sasa itakuwaje maana karibu yote haya yalikuwa yategemee Obama, na sasa Obama yupo njiani kuondoka madarakani.....?
     
  5. Digna37

    Digna37 JF-Expert Member

    #5
    Nov 4, 2010
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 806
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 45
    :croc:
     
  6. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #6
    Nov 4, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Ataomba misaada uarabuni, lakini kwa sharti la kujiunga na OIC na kuanzishwa mahakma ya kadhi na sharia.

    Hapo ndipo mtakapojuta kuzaliwa Tanzania
     
  7. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #7
    Nov 4, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Niambie moja ya ahadi hizo yenye uhusiano na kujenga uchumi na kuondokana na utegemezi wa magharibi! Zote hizo ni shughuli za kila siku za Halmsahauri za Wilaya
     
  8. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #8
    Nov 4, 2010
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Atatafuta excuse kumbe nyie hamjui, hapa alisingizia mtikisiko wa uchumi
     
  9. PAS

    PAS JF-Expert Member

    #9
    Nov 4, 2010
    Joined: May 3, 2010
    Messages: 452
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    In deed ..Dingswayo
     
  10. k

    kim jong ii Member

    #10
    Nov 4, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We mbona unachukia sana uislam?
     
  11. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #11
    Nov 4, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Nyie ndio mnakiharibia sifa chama chenu cha Chadema!
     
  12. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #12
    Nov 4, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Aksante Mkuu Dingiswayo kwa kuileta hii!
    Mara baada ya kuiona nimecopy na kuisevu mahala pa salama kabisa...nitakuwa na'update kama wengine watakumbuka mpya!
    Akianza kushindwa utekelezaji ataomba Tanzania ipate CRISIS ili iwe sababu...shindwa!
     
  13. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #13
    Nov 4, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,616
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Anajua kwamba hatutamuuliza sababu anamaliza ngwe yake ya mwisho - Hata robo ya hizi ahadi nina imani 100% hatazitimza. tutegemee maisha magumu zaidi, nawahurumia sana watanzania wangu walio vijijini waliomchagua bila kujua kwamba jamaa ni msanii.
     
  14. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #14
    Nov 4, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mkuu Dindswayo:

    Tunaweza kuiweka hii ikawa Reference come 2015?

    MODS please do the necessary!:doh:
     
Loading...