Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete na Lowassa: Kazi imeanza rasmi!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Noti mpya tz, Jul 20, 2012.

  1. Noti mpya tz

    Noti mpya tz JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuna taarifa za chini ya kapeti toka makao makuu ya nchi kuwa bwana mkubwa baada ya kukutana na EL Ughaibuni wamekubaliana kuanzisha mikakati mizito ambayo itapelekea EL aingie madarakani kama rais mwaka 2015, mtoa taarifa wangu ambae ni mmoja wa wana kamati ya mambo ya nje ambae alikuwemo ktk msafara ulioenda Ulaya anapasha kuwa kuwa kati ya mikakati iyo ni pamoja na kutumia vyombo vya habari marafiki na ambavyo tayari EL amevianzisha huku vikisimamiwa na Balile na wahariri wengine na mpango mwingi ni kufanya Lobbying kwa mataifa jirani hasa kenya, Uganda na Congo ambapo mmoja wa watekelezaji wa mpango huo bwana Rostam Aziz tayari ameripotiwa kufanya safari nchini Kenya kwa ajili ya kuwashawishi viongozi wa huko hasa wanaopewa nafasi kubwa ya kushinda uchaguzi nchini humo. Pia kuna mpango ambao umeanzishwa kwa spidi kubwa kuhakikisha chadema wanaparanganyika kwenye uchaguzi wao wa ndani na kumeguga, mpango huo umeshaanza na unatekelezwa na baadhi ya vyombo vya habari na viongozi wa ccm na watu wengine ambao wako ndani ya cdm wegine ni wabunge.
    Kanieleza mambo mengi mengine nahitaji kuyafatilia kabla sijayaleta hapa maana yanahitaji ushahidi.

    My take: Chadema inabidi wawe makini sana na nyendo zao na waangaliane vizuri ili kubaini nani anawatumikia hawa mabwana ndani ya chama.
     

    Attached Files:

  2. A

    August JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,680
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    wewe unataka kumwamsha nyoka wa mdimu?
    hiyo ilitegemewa, ndio maana nyoka wa mdimu akapiga kelele za jamaa kusafiri wakati bunge liko in session, kumbe mwezeka anamipango ya muda mrefu na ya muda mfupi, na mazingira mazuri ya kukutana yalikuwa london.
     
  3. B

    Bob G JF Bronze Member

    #3
    Jul 20, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Rais hatatoka kaskazini! na Bahati mbaya El ni kama kaniki hatakati hata umwoshe vipi
     
  4. F

    FJM JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Gazeti la mwananchi 20/7/12 ukarasa wa 12 kuna picha inaonesha umati mkubwa ikiwa na maneno yanayosomeka hivi:
    "...uzinduzi wa wimbo wa Leka Dutigite uliowashirikisha wabunge vijana toka CCM na upinzani katika uwanja wa Lake Tanganyika ..."
     
  5. Noti mpya tz

    Noti mpya tz JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hivi vyote ni viashiria tu ila mkanda mkubwa uko nyuma unakuja hata ile issue ya Membe kuanza kulalama kuhusu maadui zake Membe anao mkanda mzima na jinsi mambo yanavyopelekwa hivi sasa, mwangalie Sitta na Mwakyembe ni kama wamenyoosha mikono juu na kujisalimisha na iangalie kauli ya Mgeja mwenyekiti wa ccm Shinyanga kujusu Membe na EL...
     
  6. B

    BADO MMOJA JF-Expert Member

    #6
    Jul 21, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 1,120
    Likes Received: 263
    Trophy Points: 180
    Picha hii nikiiangalia nakumbuka RICHMOND ilivyotumaliza watz tena roho inaniuma wanaigunga walivyo nunuliwa wajifanye wamezimia kwa kumkosa mu- Irani wa Igunga
     
  7. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #7
    Jul 21, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    2016 wabaya wake membe watakimbilia kenya.
     
  8. Noti mpya tz

    Noti mpya tz JF-Expert Member

    #8
    Jul 21, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Membe kaundiwa kikundi anatembea nacho bila yeye kujua kama umesikia kauli ya Mgeja kuwa Membe hamwezi EL maana EL kawekeza sana katika mbio za urais. Kikundi kilichoundwa kina wakuu wa mikoa na waziri wa mambo ya ndani wametega vijana ambao wanamfuatilia membe kila kona.
     
  9. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #9
    Jul 21, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Hii si habari ya kupuuzwa. Lakini kwa kuisambaratisha Chadema nadhani wamechelewa.
     
  10. Nyanya mbichi

    Nyanya mbichi JF-Expert Member

    #10
    Jul 21, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,213
    Likes Received: 485
    Trophy Points: 180
    kabla ya 2016 tutasikia na kuona mengi
     
  11. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #11
    Jul 21, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nina wasi wasi sana na huyu zitto, inawezekana kabisa akawa anatumiwa
     
  12. w

    wimbi la mbele JF-Expert Member

    #12
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 647
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mipango siku zote ipo

    ila hiyo ya nchi za nje kidogo imenitatiza

    naomba unifafanulie tafadhali
     
  13. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #13
    Jul 21, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Rumourmill as usual. Why should we waste time trying to discuss such a political-dead person?EL is nothing but a day dreamer who will end up being toasted by voters if CCM dares to make such sacrilegeous mistake.
     
  14. Ally Kanah

    Ally Kanah JF-Expert Member

    #14
    Jul 21, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 1,392
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Padri Silaa mwenyewe anatumika na Mbowe ndio kashikwa kabisa hafurukuti unajua hayo?
     
  15. B

    Bahati Risiki JF-Expert Member

    #15
    Jul 21, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 532
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
     
  16. Ally Kanah

    Ally Kanah JF-Expert Member

    #16
    Jul 21, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 1,392
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
     
  17. N

    Njoka Ereguu JF-Expert Member

    #17
    Jul 21, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 823
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Kwani kupanga mikakati ni lazima wakutane Europe? Mimi nadhani hizi ni porojo na huyo Mbunge aliyekwambia ni mbeya, lengo lake nini hasa, na ilikuweje akashirikishwa mtu ambaye hawezi kukaa na siri. Muogope huyo ni adui. CDM kama ni kunaguka wataabgua kwa uzembe wao wenyewe hasa kwa kuendekeza majungu na makundi wakati bado ni wachanga. Ni vyema wakawa na mkakati maalum wa kuendelea kujijenga na kuepusha migongano isiyokuwa na maana. Waachane na mpango wa kuchukua wanachama wenye uchu wa madaraka wanaohama ccm kwa taamaa baada ya kuona hali ni ngumu kwa upande wao. Wajikite kwenye vyuo na taasisi nyingine kujenga base yao ya vijana wasomi ambao kama watafanikiwa kushika dola watasaidia katika kujenga safu ya uongozi.
     
  18. Ndoa

    Ndoa JF-Expert Member

    #18
    Jul 21, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 984
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Na baado, mengi yatavumbuka.
     
  19. Ngongoseke

    Ngongoseke JF-Expert Member

    #19
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 3,212
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kwenye udhia penyeza noti,kwani CDM hakuna njaa?
     
  20. Ngongoseke

    Ngongoseke JF-Expert Member

    #20
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 3,212
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hawa washabiki wa CDM sijui wanaamini chama chao kama kimeshuka toka mbinguni vile,yaani nikitakatifu kwa asilimia zote,kumbe historia inaonyesha viongozi wao wengi ni magamba yaliyotoka CCM,huyo Slaa hakuhamia CDM hivi hivi tu ni baada ya kushindwa kura za mchujo,kama angeshinda basi mpaka leo angekuwa gamba la maana kabisa,tena alivyo na uchu wa madaraka angekuwa pacha wa mwigulu nchemba
     
Loading...