Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete kukutana na Wafanyabiashara Wa Ki-tz na Wasauzi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by AirTanzania, Jul 19, 2011.

  1. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Leo tangua asubuhi Wafanyabiashara wa Kitanzania na Wasauzi Afrika wakiwa wanasubiria Wakuu waingie ili kikao kiendelee.

    habari zaidi Nitawajuzeni
     
  2. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Penye tija huyu bwana haoni, na kule pa kufuja kodi zetu wala hasahau.

    Wakati mwingine namkumbuka sana
    Prof Chinua Achebe na mhusika wake Mkuu mojawapo, Mzee Unoka (Baba yake Jemadari Okonkwo) mfumo wa maisha yake, kupenda kwake kupiga Ugene na gambuzi kila siku katika mwaka na kutamani kila siku ipitayo iwe ni kama Krismasi kwa Wakristo au Idd El Hajj kwetu sie Waislamu.

    Jamani huenda Prof Achebe alikua analipiga vijembe taifa letu kwenye kitabu chake cha 'Things Fall Apart' kwa kumchora Mzee Unoka na
    Mjukuu wake Nwoye jinsi alivyowachora na kumzidishia wino zaidi Jasiri Okonkwo na Obierika Mzee wa Busara?????????????

    Sipati picha mimi!!!!!!!!
     
  3. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,072
    Trophy Points: 280
    Simuelewi JK hata kidogo mwezi uliopita tu ametoka SA jamani anafuata nini mara hii tu?au ndio anasema yeye bingwa wa kuhemea??au ana fanya timing za UK PM?akaombe chenji??nimesikitika hadi sasa bado anaenda kutembea Robin Island kuna jipya gani hukoo??miaka yote asiende anaenda kipindi hiki nchi iko gizani yeye anaenda historical sites
     
Loading...