Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete hajui Peramiho imeshapandishwa hadhi?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by kapotolo, Oct 11, 2010.

  1. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2010
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    JK kwenye kampeni zake leo Songea, kwa kujisahau au makusudi kwa kujua watanzania ni majuha, amezidi kutoa ahadi kwa mambo ambayo bunge limeshayapitisha. Leo anasema akiwa rais ataipandisha hadhi hospitali ya Peramiho- Songea. Hospitali hii imeshapandishwa hadhi na ilitangazwa na waziri wa afya na ustawi wa jamii katika bunge lililopita (Hospitali za jiji Dar zapandishwa hadhi).(Hii link pia inataja hospitali za mikoani zilizopandishwa hadhi toka July mwaka huu - Peramiho ikiwa mojawapo)

    Hii inakuwaje tena ni ahadi? Hii kama si kuwahadaa wananchi na kutufanya majuha ni nini? Ili aje aseme tuliahidi na tumetimiza.

    Tumuogope mtu huyu kama ukoma, yeye mwenyewe amesema ukimuona mtu mzima anasema uongo, kuna mawili, either yeye mwenyewe ana matatizo au anawaona majuha wale anaowaongopea, kwa hiyo JK labda ana matatizo au anatufanya sisi majuha. Tukatae kuwa majuha ndugu zangu nawaomba sana. Mungu awabariki.
     
  2. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,538
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Amechanganyikiwa hajui aseme nini na aache nini. Wamuulize kwani hizo hospital za rufaa wanakwenda kutibiwa bure? tena wamuulize Riz 1 akiumwa atakwenda kutibiwa hospital hiyo ya Peramiho?
    Chadema mbali na kuwa na hospital nyingi huduma ni bure kabisaaaaaaaaa. chaguo ni lao.
    Mwaka huu hatudnganyiki
     
  3. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    "In politics, stupidity is not a handicap."
     
  4. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2010
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    I completely agree
     
  5. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,267
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Tumsamehe bure, ugonjwa anougua unasababisha kupoteza kumbukumbu ndiyo maana wasaidizi wake wanamdanganya kila siku.KIFAFA SI MCHEZO.
     
  6. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #6
    Oct 12, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    hehehe hehhe
    kinachompa msukumo jk kufikiria kuchakachua kura ni kukosa safari za nje maana zinalipa sana kwa upande wake huku sisi tukipata masimulizi tu
     
  7. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #7
    Oct 12, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Ukiwa muongo basi uwe na kumbukumbu
     
  8. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #8
    Oct 12, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Ukiishiwa point you can speak anything
     
  9. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #9
    Oct 12, 2010
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,437
    Trophy Points: 280
    Kwa hali ya mambo ilivyo nchini ni mtu asiye na akili timamu tu atayekua anaishabikia serikali ya JK..laa basi huyu atakua msaliti kwa wenzake simply kwa kua kuna leakage anaipata kwa kutokana na vingozi wa serikali ya CCM kukosa maadili ya kiuongozi
     
  10. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #10
    Oct 12, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ni kawaida yake kuahidi vitu ambavyovimefanyika au viko kwenye mchakato wa kufanyika, mfano dodoma aliahidi kuikarabati Ikulu ndogo akiingia madarakani, wakati ukweli ni kuwa Ikulu ndogo inakarabatiwa sasa! sijui huyu mtu vipi!
     
  11. YanguHaki

    YanguHaki Senior Member

    #11
    Oct 12, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huo ndo ujinga wa viongozi wa ccm! Wanaona watu wote ni wapuuzi na sio waelewa milele!







    late bob marley said "you can fool some people some times but you can't all the all the time"!
     
  12. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #12
    Oct 12, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    JK wetu we acha tu! Mara asaini Sheria ambayo ina walakini, mara afungue jengo kesho yake uzio wa jengo hilo unabomolewa, nk! Sasa hivi nako anapandisha hosp kuwa ya rufaa huku ilishapandishwa tayari! Anyway, labda alikuwa "anatania" au "wasaidizi wake ndio wanamwangusha!"
     
  13. m

    mbarbaig Senior Member

    #13
    Oct 12, 2010
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 150
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Mnae huyo
     
  14. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #14
    Oct 12, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Credibility ya president ni pamoja na kuwa makini kwa jambo analosema na kutenda. Huyu hayuko serious kwa jambo lolote hata hao wake zao wanajua. He is a caricature type of a president , who has turned the high office into kijiwe cha wezi na wapumbavu ndani ya bonge la nchi ya maziwa na asali tupu. TANZANIA . Ee mola tusamehe dhambi tuliyotenda ya kumwingiza unwise king in the white house kinyume na maandiko matakatifu 2005.
     
  15. Kudadeki

    Kudadeki JF-Expert Member

    #15
    Oct 12, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunaongea treni ya masaa 3 kutoka Mwanza mpaka Dar itakayojengwa ndani ya mwaka mmoja. Kama siyo nyeto za fikra basi sijui ni kitu gani.
     
  16. The Invincible

    The Invincible JF-Expert Member

    #16
    Oct 12, 2010
    Joined: May 6, 2006
    Messages: 3,741
    Likes Received: 439
    Trophy Points: 180
    Teh! teh! teh!
    JK hazitoshi mkichwa.

    Kudadeki
     
  17. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #17
    Oct 12, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Nimecheka mpaka basi.....asante mdau kwa kunichekesha siku ya leo!!

    Kitu kimoja ninachompendea Rais Kikwete ni being "so easy going"!!
     
  18. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #18
    Oct 12, 2010
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Eee Mungu ikiwezekana tuepushie kikombe hiki...
     
  19. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #19
    Oct 12, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,241
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    JK mbona unajichanganya wewe?????? Ahadi zote hizi za nini kwani wewe umekuja kugundua leo kwamba wananchi wako hawana maendeleo.
    CCM ahadi zenu zimekuwa ni hizi kwa miaka 50 sasa acheni bla bla zenu. Oh kitakuwa chuo kikuu mara oh itakuwa hospitali ya rufaaa oh nitajenga barabara ya lami ulikuwa wapi miaka mitano iliyopita????uliahidi haya haya acha kutulaghai bana.. Kitaeleweka tu mwaka huu.
     
  20. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #20
    Oct 12, 2010
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Bandari na meli kubwa Ziwa Nyasa - Mbambabay
     
Loading...