Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete, angalia waziri wako Makalla

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Man 4 M4C, Aug 27, 2012.

  1. Man 4 M4C

    Man 4 M4C JF-Expert Member

    #1
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 727
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Katika mkutano wake wa leo kidudwe mtibwa 27.08.2012 Makala anaacha kuongea mambo ya maana anakalia mambo ya kinafiki na ya kipuuzi mno. kweli JK ulikosa waziri wa kumteua?
    Angalia hoja zake hapa.
    • Anasema wananchi walipiga picha na mh mnyika kila picha walichajiwa sh 10,000.00 na pesa ikanywea pombe,hivi huyu ni naibu waziri kweli au mtu wa mtaani? hoja zake hazina mashiko.
    • Anasema wananchi walipiga picha na mh mbowe kila picha 20,000.00..............haya yote anasema yemefanyika katika mkutano wa chadema wa madizini mtibwa. Ameyasema haya katika mkutano wake wa kidudwe mtibwa leo tarehe 27.08.2012.
    • PIa amegawa pikipiki 6 kwa watu kutoka kata za mbali ambazo angeweza kuwagawia huko huko kwenye kata zao kwani alikuwa huko akifanya mikutano. Tunahoji kwanini hakuwagawia kwenye kata zao hadi awasombelee kwa basi kuja kidudwe?
    • Pia anasema cdm wamemuua diwani wao sasa si aende polisi kutoa ushaidi? Hapa tunawaomba polisi mumuhoji Makala na awape ushahidi yawezekana anajua kilichojili. Rekodi zipo kwenye mkuatano wake wa kidudwe.
    • Kaka unafikiri unjijenga kisiasa unazidi kuharibu bora ungeandaliwa hotuba na kisha ukaisoma.
    • Tunakuomba muulize mil 75 mfuko wa jimbo 2010, mil 85 mfuko wa jimbo 2011 na mil 105 mfuko wa jimbo 2012 zipo wapi? au ni hizi pikipiki 6 alizogawa leo kijiji kwa baba yake na huku mzazi wake anatumia baiskeli ya anita? tunataka jina lako unalojiita Jembe karudishe shamba la Mkindo,Uwanja wa Mpira wa Hembeti,Mafao ya wastaafu wa Mtibwa, Haki za wakulima wa miwa n.k
     
  2. G

    Gongerfasil Member

    #2
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 86
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 15
    haya majitu yameshapoteza mwelekeo kabisa yaani hayana jipya la kuongea yamebakiza upuuzi tu very stupid
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Aug 27, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    duh, kazi ipo.
     
  4. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #4
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  5. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #5
    Aug 27, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kikwete na shemeji yake mwema wametuulia chama
     
  6. Mkali Tozz

    Mkali Tozz JF-Expert Member

    #6
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 9, 2012
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watabibu wakishasema mgonjwa arudishwe nyumbani, Ni wazi kuwa mgonjwa akafie nyumbani. CCM hawana tena mtu wa kuwatibu, Chama kinamajeraha makubwa mno na kitafia Mikononi mwa utawala wa kikwete!
     
  7. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #7
    Aug 27, 2012
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,248
    Likes Received: 238
    Trophy Points: 160
    Makala wananchi wamemstukia anakula hela za mfuko wa jimbo lake ; wanamuuliza awape mahesabu amezifanyia nini miaka yote ya ubunge wake? Makala pengine ndio pesa na mfuko wa Mvomelo alikuwa anawatunza waimbaji wa Akudo Impact ili wamuimbe kwenye bendi yao!! Ccm wote wameoza na huyu Makala ndio wale wale.
     
  8. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #8
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,710
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Makala, Makala, Makala... ukistaajabu ya Mwigulu Nchemba utayaona ya Amos Makala!...
     
  9. t

    tenende JF-Expert Member

    #9
    Aug 28, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 6,561
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kumbe nalo hili boga!
     
  10. K

    Kolero JF-Expert Member

    #10
    Aug 28, 2012
    Joined: Apr 11, 2010
    Messages: 490
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hao wote kwao ni kumoja Mkuu, usishangae!
     
  11. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #11
    Aug 28, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,627
    Likes Received: 2,976
    Trophy Points: 280
    kilaza huyu namjua vizuri, shule yake ya kupakatwa sana....
     
  12. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #12
    Aug 28, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wewe wagonjwa zetu tunawapeleka wakafie St. Thomas!
     
  13. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #13
    Aug 28, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,488
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Makala huyu ni wale wale wa iramba kama mwigulu.huko kapelekwa na mafuriko ya sekenke yaliyopitia kibaigwa mpaka moro
     
  14. N

    Noboka JF-Expert Member

    #14
    Aug 28, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 1,059
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Makala alikuwa mtunza fedha wa CCM, baada ya hapo nafasi yake imechukuliwa na Mwigullu, kwahiyo Makala= Mwigulu=0
     
  15. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #15
    Aug 28, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Makala ni waziri?ivi mtu anaimbwa imbwa kwenye miziki na akudo halafu unampa uwaziri wewe una akili kweli au ?
     
  16. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #16
    Aug 28, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    wewe nimekupenda kweli maana ni wana CCM wachache sana wanakuwa wakweli na wawazi kama wewe.Hakika kuna siku tutakuvika nishani
     
  17. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #17
    Aug 28, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 2,994
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 160
    haha huyo aliyefia huko si aliuliwa na CCM ikiongozwa na Mkapa ili wabinafsishe Viwanda na matokeo tuliyaona na tunaendelea kuteseka... Mtoto wa Nyerere aliyasema kwa Uhakika
     
Loading...