Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete amteua Peter Noni Mkurugenzi mpya TIB!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mwana siasa, Jun 3, 2009.

  1. m

    mwana siasa Senior Member

    #1
    Jun 3, 2009
    Joined: Aug 28, 2007
    Messages: 119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jamani wana jamii wenzangu samahanini kwa kutokuwepo mtandaone kwa muda kidogo.

    Hivi ina maana Muungwana haoni kelele zote hizi wanazopigiwa hawa mafisadi.Yule aliyekuwa mkurugenzi BOT na aliyefacilitate wizi pale BOT kapewa ulaji bada ya kuiba BOT .Soma chini -

    JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
    WIZARA YA FEDHA NA UCHUMI
    TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI


    1. Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Jakaya Mrisho Kikwete amemteua Bw. Peter Efraim Mayunga Noni, kuwa Mkurugenzi Mtendaji wa Benki ya Rasilimali Tanzania (TIB) kuanzia tarehe 27 Mei, 2009.

    2. Hadi uteuzi wake Bwana Noni alikuwa Mkurugenzi wa Mipango, Mikakati na Utendaji (Director of Strategic Planning and Performance Review) katika Benki Kuu ya Tanzania.

    3. Uteuzi huu ni kufuatia Bw. William A. Mlaki aliyekuwa Mkurugenzi Mtendaji kustaafu utumishi wa umma kwa mujibu wa sheria.

    TAARIFA HII IMETOLEWA NA MSEMAJI

    Source website ya wizara ya fedha-

    http://www.mof.go.tz/mofdocs/anouncement/UTEUZI%20TR.pdf
     
    Last edited by a moderator: Jun 5, 2009
  2. Shalom

    Shalom JF-Expert Member

    #2
    Jun 3, 2009
    Joined: Jun 17, 2007
    Messages: 1,315
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mnapompa mtu kula za kuwa raisi maanayake mmempa nguvu ya kuteua amtakaye. akitumia vibaya mnamsubiri kwenye kula tena au impechment! yote haya yapo ndani ya uwezo wetu
     
  3. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #3
    Jun 3, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Vetting Tz hakuna! Raisi anaweza kuteua swahiba wake ktk cheo chochote! Hakuna wa kumuuliza!

    Taabu pia Bunge la kufanya vetting ni la CCM- ila basi Bunge as Institution angalau hata upinzani basi watapiga kelele wakati wa vetting!

    Hivi hoja ya vetting imefikia wapi??
     
    Last edited: Jun 3, 2009
  4. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #4
    Jun 3, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    this is when RA anawapeperushia "kidege" mbele ya nyuso zenu! Shahidi wa serikali ni lazima atunzwe bwana..!
     
  5. Mtimti

    Mtimti JF-Expert Member

    #5
    Jun 3, 2009
    Joined: Feb 23, 2008
    Messages: 865
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    mchumi ameenda mahali pake..!
     
  6. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #6
    Jun 3, 2009
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Nakubaliana na MMK. Ni vitu vya RA -- the Kingmaker -- na JK inabidi akubali kwani si yuko mfukono mwake? Alimuagiza kumuajiri Salva huko Ikulu -- na akafata amri. bado tutaendelea kuona uchafu mwingi tu.
     
  7. Kaduguda

    Kaduguda JF-Expert Member

    #7
    Jun 3, 2009
    Joined: Aug 1, 2008
    Messages: 585
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 60
    Kwani lile changa la macho tulilopigwa kuwa fedha zilizorudishwa za EPA zimewekwa TIB mlitegemea nini????? Ngoja muone miujiza sasa!!!!!
     
  8. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #8
    Jun 3, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Yaani hii concept ya kupewa kazi kuwa kupewa "ulaji" imehalalishwa kabisa siku hizi au?
     
  9. Mtimti

    Mtimti JF-Expert Member

    #9
    Jun 3, 2009
    Joined: Feb 23, 2008
    Messages: 865
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    jk kumpoint noni ni uchafu?acha kushikiwa akili...usifikiri hiyo ni nafasi ya kisiasa,noni ameenda shule,angalia record yake na nafasi alizoshika toka ameingia BOT
     
  10. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #10
    Jun 3, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    kwelii kabisa.. ndiyo alikuwa anasimamia EPA na kwa elimu yake aliweza kuzuia wizi mkubwa kabisa uliowahi kutokea. Na atazuia upotevu wa fedha kuliko TIB
     
  11. M

    Magezi JF-Expert Member

    #11
    Jun 3, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,733
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    lakini ni mwizi!!!
     
  12. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #12
    Jun 3, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,553
    Likes Received: 2,489
    Trophy Points: 280
    Masikini watanzania eti kuna wengine bado wanategemea kuvuna wakati nzige wametanda shambani wanakula wakilindwa 24/7. Thubutu ujaribu kuwapulizia DDT, utashukiwa kwa nguvu zote za dola.
     
  13. Mtimti

    Mtimti JF-Expert Member

    #13
    Jun 3, 2009
    Joined: Feb 23, 2008
    Messages: 865
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    kwani kuwa msimamizi ndio kukaa na kapu la fedha nyumbani?tumwombe MWENYEZI MUNGU atuletee malaika waje kutuongoza tz,maana mtu akiwa shahidi tayari naye keshakuwa mtuhumiwa/mwizi
     
  14. Mtimti

    Mtimti JF-Expert Member

    #14
    Jun 3, 2009
    Joined: Feb 23, 2008
    Messages: 865
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    kakuibia nini?
     
  15. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #15
    Jun 3, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Mtu anayeshuhudia wizi ukifanyika, na ana uwezo wa kuzuia wizi huo au kwa namna fulani ananufaika na wizi huo huyo ni sehemu ya wizi. Peter Noni ni mnufaika wa wizi wa EPA.. anatakiwa awe miongoni mwa wanaotiwa pingu lakini kwa vile ni amekuwa mbia wa mastermind wa EPA anachofanya ni kuzawadiwa.
     
  16. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #16
    Jun 3, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Qualifications ni kitu gani??? Utakuta the most qualified ndo wezi wakubwa!

    Record ndo muhimu: haswa uadilifu na usafi wa mtu!

    Maana hata Balali nae alikuwa kichwa sana and he actually studied in one of best places!

    Je Prof. Mahalu je hakuwa kichwa?
     
  17. Haki.tupu

    Haki.tupu JF-Expert Member

    #17
    Jun 3, 2009
    Joined: Apr 25, 2008
    Messages: 254
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nani atamvet nani. Ni kuandika maumivu tu.
     
  18. Mtimti

    Mtimti JF-Expert Member

    #18
    Jun 3, 2009
    Joined: Feb 23, 2008
    Messages: 865
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    najua hujui wasifu wa NONI,mtafute mfanyakazi yeyote wa BOT akupe wasifu wa huyu jamaa ndio utajua jamaa yupo kwenye kundi gani,NONI hakuwa na uwezo wa kuzuia ule wizi,na kwa kushuhudia kwake ndio maana leo hii ni shahidi wa serikali na naweza kukwambia kuwa NONI si mnufaika wa EPA....
     
  19. Mtimti

    Mtimti JF-Expert Member

    #19
    Jun 3, 2009
    Joined: Feb 23, 2008
    Messages: 865
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    jamaa kwenye uadilifu na usafi hapo ndio nyumbani kwake
     
  20. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #20
    Jun 3, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    kiasi gani cha fedha aliwekeza kwenye kampuni ya Planetel na kule Vodacom?
     
Loading...