Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikosi ambacho ningetamani kukiona uwanjani! Wewe unakionaje? Shusha cha kwako nawe

Discussion in 'Sports' started by Sipo, Jul 10, 2009.

  1. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #1
    Jul 10, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    First eleven ambayo ningetamani kuiona uwanjani ikitandaza kandanda
    1. Claudio taffarel
    2. Jorghino
    3. Franco baresi
    4. Fernando hierro
    5. Paolo maldini
    6. Luis figo
    7. Pep guardiola
    8. Diego maradona
    9. Zinedine zidane
    10. Marco van basten
    11. Ruud guillit


    substitute kama kungekwapo na sababu ya kufanya hivyo
    Peter schmeichel
    Ferdnando redondo
    Ronaldo de lima
    Marcell dessaily
    Claude Makelele
    Patrick vieira
    George weah
    Eric cantona
    Roberto baggio
     
  2. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2009
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,610
    Likes Received: 1,929
    Trophy Points: 280
    Wabongo mbona tunapenda copy and paste hiycho ni kikosi alitoa George Haghi alipohojiwa na FIFA
     
  3. Nyati

    Nyati JF-Expert Member

    #3
    Jul 10, 2009
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 1,774
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ni kweli inakera kuna Prof. mmoja alimuandikia barua Obama juu ya safari yake Afrika. Lakini kuna jamaa "copy" na kusaini eti kaandika yeye. HATARI TUPU
     
  4. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #4
    Jul 11, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Isikukere mkubwa, na kama umenielewa sikusema ni kikosi nilichoki-create mimi. Nimesema kikosi smbacho ningetamani kukiona. Labda nilichokosea ni kuweka source tu.
     
  5. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #5
    Jul 11, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kaka Belo, nimeandika hivi Kikosi ambacho ningetamani kukiona uwanjani. Sijasema ni kikosi kutoka katika mpangilio wangu. Msiwe wa-rahisi kuhukumu bila kuwa na uhakika na malaumu yenu. Nafikiri kosa hapo ni kutoweka source tu. Ila ishu hapa mimi nimekipenda kikosi hiki na ningetamani sana kukiona.
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Jul 11, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Thanks for sticking to the past........ Vipi ungependa kuwaona wakiwa na current ages au vipi???? maana uliowataja wengine washaota na maziwa kwa uzee

    Angalia huo mpira utakuwa very slow
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Jul 11, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    I hate football coz i dont want to get disappointed in life!

    Kuna mtaalam alinambia ushabiki wa mpira unapunguza kwa kiasi kikubwa siku za

    maisha ya mshabiki.

    So i cross my fingers and silently observe!
     
  8. Che Guevara

    Che Guevara JF-Expert Member

    #8
    Jul 12, 2009
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 1,177
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Yeah. Na jamaa amekiri. Gheorghe Hagi (correct spelling) ametaja wengi wa kipindi chake. That's ok.

    Kama First eleven of all time (assuming the players at their peak, about 25-30 years) in my opinion haiwezi kumkosa mfalme wa soka PELE.
     
  9. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #9
    Jul 12, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Unazidi kuboa kwanini usiwe creative na wewe ama wajifanya [ame="http://www.google.co.uk/search?hl=en&client=firefox-a&rls=org.mozilla:en-GB:eek:fficial&hs=bDf&ei=3-pZSpmvJKKqjAeGkPUa&sa=X&oi=spell&resnum=0&ct=result&cd=1&q=george+hagi&spell=1"]george hagi[/ame] hata kwenye fikra zake binafsi? Ungeeleweka kama ungeandika kikosi alichopendekeza [ame="http://www.google.co.uk/search?hl=en&client=firefox-a&rls=org.mozilla:en-GB:eek:fficial&hs=bDf&ei=3-pZSpmvJKKqjAeGkPUa&sa=X&oi=spell&resnum=0&ct=result&cd=1&q=george+hagi&spell=1"]george hagi[/ame] ni nakikubali....acha kujaza longo longo hizi copy and paste zinatuumiza sana....
     
  10. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #10
    Jul 19, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ndio maana watu wengine wanakufa kwa presha, bado unaboreka tu kijana? relax maisha yenyewe ya kuboreka yako wapi Miganiko. Sorry for you my dear.
     
Loading...