Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikao cha bunge leo wabunge ni wachache mno

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by 3squere, Apr 10, 2012.

  1. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #1
    Apr 10, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Ndo wimbo wa taifa umeisha naona kiapo kinahasa
     
  2. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,551
    Likes Received: 6,161
    Trophy Points: 280
    Wanabodi,

    Kikao cha Bunge kimeanza kwa Spika kutangaza wabunge kusimama kwa kimya cha dakika moja ( a minute silence) kumkumbuka Msanii Stephen Kanumba ambae ametoa mchango mkubwa kukuza tasnia ya Filamu Tanzania!.

    This is the highest honor ambayo mtu mwingine yoyote non politician amewahi kuipata!.

    Kanumba amepata heshima kubwa inalingana na viongozi wakuu wa kitaifa!.

    Nami nakiri rasmi Kanumba is really and trully The Great!.

    RIP Kanumba The Great!.
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    This goes into History Memory Lane!
    Pasco, una namna yoyote ya kauli, au maandishi yanazoahirisha Bunge kutokana na sababu uliyoitaja?
    Tunahitaji hii ili iwe precedence siku za usoni!
     
  4. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #4
    Apr 10, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Wamesimama kumkumbuka kanumba
     
  5. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #5
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    this is stupid to our parliament


    Mkuu pasco na hii ni Breaking News? to low kaka
     
  6. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #6
    Apr 10, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,539
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Pasco unasema nini mkuu mbona maelezo hayapo?
     
  7. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #7
    Apr 10, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Naona maswali kwa waziri mkuu nchemba ndio kauliza
     
  8. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #8
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    ambigous language "bunge lasimama"
     
  9. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #9
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,180
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Cant believe this.....!
     
  10. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #10
    Apr 10, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Huyo ndo Pasco sasa kama mlikuwa hamumjui!'

    :heh::heh::heh:
     
  11. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #11
    Apr 10, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Pasco wa bahasha huyo!!
     
  12. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #12
    Apr 10, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    nadhani kichwa cha habari chahusika
     
  13. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #13
    Apr 10, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Kanumba ametoa mchango mkubwa sana kwenye tasnia ya filamu, ameitangaza Tanzania Duniani kote so anastahili heshima hiyo
     
  14. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #14
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Pasco, hebu fuatilia kwa nini Joshua Nassari hayupo bungeni mpaka hajala kiapo? Mengine yanabaki kuwa changamoto tu sijui Breaking News au whatever.
     
  15. B

    Bobby JF-Expert Member

    #15
    Apr 10, 2012
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,612
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Pasco, vipi kuhusu yule police mkubwa wa enzi hizo yeye kasahaulika maana naye katutoka wiki jana pia? It is almost impossible to believe this kwa kweli.
     
  16. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #16
    Apr 10, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,176
    Likes Received: 3,442
    Trophy Points: 280
    nashukuru umeniwakilisha.
     
  17. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #17
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Yessss....Mzee Mahundi !
    Sijui vipimo huwa ninini!
    Ina maana utumishi wake haukutukuka?
     
  18. F

    FJM JF-Expert Member

    #18
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Wanasiasa watu wa ajabu sana. Kanumba katoa mchango wake kwa taifa na sina shida kama bunge limeona ni inafaa kumkumbuka. Ila nilitaka kujua kwa nini bunge halikusimama kumkumbuka Rt IGP Mahundi aliyekufa hivi karibuni? Ki-utawala nani ametoa mchango mkubwa kati ya Mahundi na Kanumba?
     
  19. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #19
    Apr 10, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,551
    Likes Received: 6,161
    Trophy Points: 280
    Yes, bunge lasimama dakika moja kumkumbuka Kanumba!. Usichanganye bunge kusitishwa na bunge kusimama ila nakiri kusimama ni tungo tata nilimaanisha bunge lasimama wima na sio lasimamisha shughuli zake!.
     
  20. P

    Paul S.S Verified User

    #20
    Apr 10, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Nchi hii bana full vituko......
    Hakuna ubaya wa hilo lakini hii inaonyesha nchi hii inaendeshwa na matukio aka fuata upepo
    Hivi wanakufa watu muhimu na wazito wangapi
    Binafsi sitaki kuamini Kanumba ni zaidi ya IGP mstaafu
     
Loading...