Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiiza yanga bye bye!!!

Discussion in 'Sports' started by Pdidy, Jul 30, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280
    Mashabiki wa simba wameanza kula kuku baada ya kusikia habari kwamba yule mchezaji kipenzi wa yanga aliewasumbua sana sana amechomoa kurudi yanga...si mwingine ni hamis kiiza..habari zinasema mchezaji huyo amegoma na mbaya zaidi amebadi na namba za simu kabisa na hivyo awajui watampataje

    habari zinasema viongozi wa yanga wameanza kushikana vichwa ana awajui ninicha kufanya..,,kiiza ni kweli amesema hatorudsi mpaka apelekewe hela zake nusu walizoahidiana doller 15,000 kama million 20,,
    msemaji mmoja ameliambia gazeti la dimba kiiza amebadilisha namba na amesema wasipompelekea hela zake walizokubaliana alipwe hatorudi na akuja tanzania kuuza sura kama wanavyofikiria washabiki ...nilikuja kutafuta maisha kilisema chanzo


    ""nandibade na zedaa tanzania naye tenaba kumaliliza sente zange zembambanja a""alisema kiiza ningekuwa nimekuja tanzania ndugu yangu lakini bado mpaka wanilipe hela yangu

    alisema kwanza ndugu yangu sijasaini mkataba wowote na yanga na hata itc yangu hawana so wala ainiumizi kichwa hiyo natafuta timu nyingine kama viongozi waliniita kuniona nafikiri wameona mziki wangu waamue wenyewe ,,habari zaidi zinasema amekuwa akiwasiliana na mwenyekiti wa usajili majid lakini amekuwa akimdanganya anakuja anakuja mpaka leo naongea na wewe ayuko tanzania m ntaishije

    kazi kwenu wanayanga mmekutana na mtoto wa mjini
     
  2. Mwache77

    Mwache77 Senior Member

    #2
    Jul 30, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    Inaonekana unafuraha ktk ili!Au una2juza wana yanga?
     
  3. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #3
    Jul 30, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Umeanza lini kuwa msemaji wa mashabiki wa Simba?
     
  4. M

    Masuke JF-Expert Member

    #4
    Jul 30, 2011
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Haya magazeti sio ya kuyaamini sana, mimi nimesikia jana redioni, mke wake alijifungua kwa operashen ndo maana alichelewa kuja.

    Mimi nawatakia watani zetu vifaa vyao vyote vije ili tukiwafunga kwanye mechi ya ngao ya hisani wasilete visingizio.
     
  5. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #5
    Jul 30, 2011
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,760
    Likes Received: 1,923
    Trophy Points: 280
    Hata angekuwapo Kiiza,Yanga ndio ile ile iliyocheza Kagame cup, wakati Simba kuna nyongeza ya zaidi ya vifaa 6. Kiiza aje au asije, still Yanga itachezea kichapo.
     
  6. CPU

    CPU JF Gold Member

    #6
    Jul 30, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Lilianzishwa la Asamoah, sasa limekuja la Kiiza
    Subiri mechi za mashindano zianze ndo urudi kukumbushia hii kauli yako
     
  7. CPU

    CPU JF Gold Member

    #7
    Jul 30, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kuku wa kwetu mwenyewe manati ya nini??
    Tulimfuga wenyewe kwenye Kagame, akirudi bandani kama kawa . . . . . Eti Simba imeongeza vifaa 6, na yale magalasa 13 mliyotaka yaende kwa mikopo??
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Jul 30, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Tutaona...
     
  9. M

    Mwambopo Member

    #9
    Jul 31, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kiiza ni bonge la kifaa, hta kisipokuwepo mechi na simba bado yanga ipo imara, kumbuka timu husajili wachezaji zaidi ya 20, hivyo simba msubiri tu kichapo japo kwa new style, krosi itakuwa kwa gumbo yuleyule but with new style
     
  10. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #10
    Jul 31, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Yanga ni matajiri, hawawezi kukosa 15000$ poleni sana Wanasimba kiiza ndiye atae waua ktk ngao ya hisani.
     
Loading...