Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiingilio ni bure....

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by Greater thinker, Nov 9, 2011.

  1. Greater thinker

    Greater thinker JF-Expert Member

    #1
    Nov 9, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Habari za saa hz wakubwa..
    Imekuwa ni kawaida sasa kwa haya matangazo ya burudan kwenye redio au televisheni huwa wanataja mambo yao..ikifika sehemu ya gharama(kwa matangazo kadhaa siyo yote) husikika(mtangazaji wa tangazo) husema 'KIINGILIO NI BURE'...
    Hivi hii lugha fasaha kwel?au mimi ndo nakosea?
    MAONO YANGU : Nadhani nI sahihi kusema
    'HAKUNA KIINGILIO'...
     
  2. Mlaleo

    Mlaleo JF-Expert Member

    #2
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 7,555
    Likes Received: 1,710
    Trophy Points: 280
    Bure Mtagwa!
     
  3. Greater thinker

    Greater thinker JF-Expert Member

    #3
    Nov 9, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Hicho nacho kiswahl?yoo
     
Loading...