Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kigwangalla Kuwezesha Nzega Kuwa ya Kwanza kwa Pato linalotokana na madini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by chikakatata, Jul 27, 2012.

  1. c

    chikakatata JF-Expert Member

    #1
    Jul 27, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nani amemsikiliza Kigwangala leo bungeni?

    Huyu kijana mimi nimekuwa nikimfuatilia na kumuunga mkono sana. nilichokugundua ni kwamba huyu ni miongoni mwa wabunge wachache makini sana hapa Tanzania.

    Amefanikiwa kuipatia halmashauri yake Bn 8 za kitanzania za service levy, dai lililodumu kwa zaidi ya miaka 13.

    Tumpongezeni mbunge huyu. leo nilipata fursa ya kuongea naye na anaonekana ni mtu makini sana. ana ufahamu mpana sana na ninadhani anafaa kupewa majukumu makubwa zaidi ya uongozi wa nchi yetu
     
  2. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unaona umelog in kwa username nyingine bwana kigwangalla
     
  3. S

    Seif al Islam JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 2,106
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Sasa haya ndo mmbo ya msingi ya kuweka huku kwenye jukwa si ujinga wa urais wa zitto kabwe,membe na lowassa.heko sana kwa uliyeanzisha hii thread.
     
  4. Z

    Zulqarnayn Senior Member

    #4
    Jul 28, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mtoa hoja amesema kigwangala apongezwe na kuna wengine tunaona anastahili pongezi sasa wewe unaleta siasa zako hapa. mtu kafanya kazi nzuri basi ni budi apongezwe ili kumtia moyo, kama wewe una yako baki nayo, kama una wivu kufa nao
     
  5. Z

    Zulqarnayn Senior Member

    #5
    Jul 28, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kweli tunaacha kujadili hoja kama hizi tunaenda kujadili propaganda za wapiga kelele bungeni, wenzao akina kigwangala wabunge wapya wa juzi tu hapa wanaanza kuonesha ukali na kelele zao zinazaa matunda ambayo yataleta maendeleo kwa wananchi
     
  6. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #6
    Jul 28, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Bilioni 8 kwa wingi ni dola milioni 6.5, tena kwa miaka 13 sawa na dola laki 5 kwa mwaka, fisadi yoyote anaweza kuhonga ili aachiwe nafasi ya kukamua madini.

    Watanzan¡a eeeeeeeeh! Nchi yetu inauzwa!
     
  7. M

    Musoma Senior Member

    #7
    Jul 28, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 137
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 60
    Tunakupongeza Kigwangala kwa mafanikio hayo uliyopata but kwa mtu aliyekusikiliza jana wakati unatoa speech yako pale mjengoni jana basi haitaji hata elimu ya darasa la saba kujua kuwa wewe mwenyewe ndo umeanzisha hii sredi! Hii kanuni ya kujitengenezea sredi humu ndani ya JF inaitwa "Zittoism toward unknown direction".Hivyo bwana kigwangala hii mesodi haitakutoa kisiasa achana nayo! aliijaribu January Makamba imemtoa kidogo lakini hata hivyo aliishtukia mapema ameamua kuiacha !
     
  8. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #8
    Jul 28, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Chikakatata ndiye kigwagallah nimefuatilia sana hii Id nimegundua Hilo Mara nyingi chikakatata anaanzisha mada za kumsifia kigwagallah Kumbe ni yeye mwenyewe
     
  9. Z

    Zulqarnayn Senior Member

    #9
    Jul 28, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama sikosei Kigwangala huwa anaanzisha thread kwa jina lake halisi bila kujificha kwenye alias sasa sijui unamaanisha nini? kwamba angeshindwa kuanzisha pia na thread hii ama?
     
  10. andishile

    andishile JF-Expert Member

    #10
    Jul 28, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,430
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    anastahili kupongezwa,ila sio peke yake,wapongezwe na watendaji wa wizara waliofanikisha kupatikana hizo pesa,hata kingwangwala jana aliwashukuru walioshiriki kufanikisha!
     
  11. M

    Mgongo wa paka JF-Expert Member

    #11
    Jul 28, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 486
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwahiyo unaniambia kutumia program ya zittoism haifai.minaona kama kutumia zittoism iko poa
     
  12. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #12
    Jul 28, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Hatuendi hivyo
     
  13. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #13
    Jul 28, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Sasa tusuburi jinsi zitakavyopasuliwa hizo Bilioni 8 kwenye hiyo Halmashauri! Hapo mchwa watakuwa tayari wanazimezea mate.
     
  14. HKigwangalla

    HKigwangalla Verified User

    #14
    Jul 29, 2012
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 717
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Siku zote wewe hunipinga mimi, sasa sijui na wewe nielewe ni nani? Maana kama siku zote Chikakatata huwa ananiffagilia basi ndiye amekuwa mimi sasa sijui na wewe umekuwa nani sasa! Fumbua kichwa chako, fikiria mbali zaidi ya upeo wa pua yako!
     
  15. HKigwangalla

    HKigwangalla Verified User

    #15
    Jul 29, 2012
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 717
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    waambie kamanda, mimi huwa sijifichi nyuma ya aliases na kuanza ku-post, ninajiamini kiasi cha ku-face critique na hata criticism from peers, I am a scientist cum a politician...and I know my stuff
     
  16. HKigwangalla

    HKigwangalla Verified User

    #16
    Jul 29, 2012
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 717
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mimi nikitaka kujifagilia hujifagilia tu (kwa kuwa I believe if what I have done is great and it deserves appreciations kutoka kwa watu wenye akili, hujikubali mwenyewe, wala sikusubiri wewe). Na ama nikitaka kuanzisha mjadala kuhusu jitihada zangu huwa naanzisha mwenyewe mchana kweupe bila kujificha hata siku moja nyuma ya alias, kama ulivyofanya wewe!
    hebu angalia mjadala huu Hatimaye Kampuni ya Resolute Yabanwa Mbavu na Serikali, Sasa Kulipa Mabilioni ya Fedha kwa Nzega! : Dr. Hamisi Kigwangalla's Round Table nimeuanzisha mwenyewe na nimeusambaza mwenyewe, na mara nyingi hujisomea wengine wanasemaje kuhusu kazi na mwenendo wangu na kujifunza ili kuwa bora zaidi...na hata kukosolewa huwa sikasiriki kwa kuwa natambua mimi si mkamilifu na nafahamu ili niwe great nahitaji kuchukua the best of everybody...that is my philosophy and believe me its the secret of my little success! na ndiyo maana hata nimefikia kuwepo hapa nikijadiliwa na kupondwa na watu kama wewe...la sivyo ningekuwa incognito tu, just like you
     
  17. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #17
    Jul 29, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,660
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    hongera lakini Nzega bado inahitaji pesa zaidi ya hivyo vijisenti kidogo.
     
  18. L

    Le Grand Alexei Senior Member

    #18
    Jul 29, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni kweli lakini hata hii hatua ni nzuri kuliko wangeondoka bila kulipa kabisa chochote Nzega
     
Loading...