Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kigwangala mbona kimya?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by princedy, Sep 12, 2012.

  1. p

    princedy Member

    #1
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 26, 2008
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    wiki iliyopita tuliambiwa kuwa Mh. Kigwangala baada ya kushauriana na watu wake wa karibu angefanya maamuzi siku ya jumanne, ambayo ni jana. Mbona kimya? ameghairi? Je, kuna taarifa zozote za maamuzi yake hayo?
     
  2. Dr. Wansegamila

    Dr. Wansegamila JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,082
    Likes Received: 407
    Trophy Points: 180
    Unasubiria meli airport???
     
  3. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #3
    Sep 12, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Tangu lini mwana CCM akaweza kufanya maamuzi kama alivyoahidi?
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Sep 12, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,156
    Likes Received: 638
    Trophy Points: 280
    Kasoma majira ya nukta na alama za nyakati,angeitisha jana press conference angekosa airtime na coverage maana jana waheshimiwa(wanahabari) walikua wanaandamana ebu tumpe mda leo.
     
  5. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #5
    Sep 12, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ni jumanne ya mwakani kaka, ana kalender ya kichina.. stay tuned... hii ndio bongo
     
  6. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #6
    Sep 12, 2012
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,991
    Likes Received: 2,475
    Trophy Points: 280
    huyu jamaa anadanganyika pale anaposikia 'wabunge vijana' kama Mnyika, Zitto, Lema, Wenje, Mdee nk na kudhani kuwa naye anaweza kujiunganisha humo. Hajui kuwa yeye ni kidimbwi cha kuchezea watoto wa U-7 (chini ya miaka saba) alafu wenzie ni level ya mito, maziwa na hata bahari! Kwamba alipata ubunge baada ya watu potential kama Lucas Serilii na mizengwe kwa ndugu yetu 'Msomali'
    Hana ujanja wa kuitisha press conference labda ya kumtukuza 'rais'
     
  7. i

    iseesa JF-Expert Member

    #7
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 944
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    THUBUTU!! Mshahara wa Udaktari haumtoshi.
     
  8. sosoliso

    sosoliso JF-Expert Member

    #8
    Sep 12, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 6,908
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180

    Ha ha ha ha ha ha.. Mkuu naomba nikupe salute.. Hii ni comment ya wiki hapa JF.. Naendelea kucheka hapa.. Ila serious hayo maneno matatu yanatosha kum-describe huyo mnafiki.. Nilishasema kitambo hapa JF kwamba Hamis ni mnafiki wa kutupwa.. Mungu anazidi kuuonyesha unafiki wa huyu jamaa..
     
  9. Takalani Sesame

    Takalani Sesame JF-Expert Member

    #9
    Sep 12, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 588
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    So, wana JF mlikuwa kabisa mnatarajia Dr Kigwa kufanya maamuzi magumu? Seriously?
     
  10. makwimoge

    makwimoge JF-Expert Member

    #10
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 289
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ..........huo ukimya ndio maamuzi magumu yaliyosemwa.....................
     
Loading...