Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kigoma: Majimbo matano yaenda upinzani!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by mwana siasa, Nov 1, 2010.

  1. m

    mwana siasa Senior Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Aug 28, 2007
    Messages: 119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hivi sasa niko kigoma mjini na matokeo ni kama ifuatavyo:

    Kigoma mjini : Chadema wameongoza kwa kura 400, serukamba wa ccm kagoma kusaini matokeo so wameomba recount na sasa kura zinahesabiwa, zitto yupo hapa kuweka mambo sawa. Ila so far chadema imeongoza.

    Kigoma kusini : Kafulila wa nccr kashinda tena kwa kishindo

    kigoma kaskazini: Zitto kapeta

    majimbo yote ya kasulu nccr imeongoza akiwepo mwanamama mmoja

    kibondo mjini (muhambwe): Nccr imechukua tena ni kijana mdogo sana anaitwa felix mkosamali

    kibondo vijijini (buyungu): Chadema anaongoza, japo kura bado zinahesabiwa.

    So mpaka sasa kama mambo yakienda vizuri kwenye jimbo la buyungu na upinzani wakachukua basi kigoma yote itakuwa ya upinzani



    weraaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa a...............
     
  2. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Asante mkuu kwa habari hii murua
     
  3. M

    Mawazo1109 Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Asante mkuu kwa kutuletea news za home!!!! Big up sana
     
  4. U

    Uswe JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    asante mwanasiasa kwa habari taamu, wengine wenye sweet news, leteni habari
     
  5. c

    chanai JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii itakuwa imetulia kweli kweli na itakuwa fundisho kubwa sana kwa mikoa ya kusini. Nimechukia sana sisi watu wa kusini ni mambumbumbu kweli kweli. Sijui lini tutabadilika na kutoa matongotongo kwenye vichwa vyetu.
     
  6. M

    Mkulima JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 670
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Kigoma mjini CCM wamechukua baada ya recount ila kuna vurugu
     
  7. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #7
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Na iendelee kuwa hivi hivi!
     
  8. Bob_Dash

    Bob_Dash Member

    #8
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bunge lijalo litakuwa balaa, huyo bwana mdogo Kafulila wa NCCR ni moto wa kuotea mbali, nilimsikiliza kwenye mdaharo wa TBC, anaongea mambo kwa kushusha data za kuleweka, saaaafi sana CCM presha inapanda kisha inashuka ugonjwa mbaya sana huo, si muda mrefu wata collapse tu.
     
  9. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #9
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,547
    Likes Received: 6,156
    Trophy Points: 280
    Mwanasiasa, nimemesikiliza Channel Ten, Serukamba ndie katangazwa mshindi!. Unapopost posti kama hii, pia uwe unatoa na update, baada ya kura kuhesabiwa upya, ndipo na uchakachuaji ukapenyea hapo hapo, Serukamba ndipo alipoibukia.
     
  10. GFM

    GFM JF-Expert Member

    #10
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 708
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0

    Werawera...................mikoa midogo lakini inafanya mambo makubwa............way to go people!!:smile:
     
  11. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #11
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,965
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Je matokeo haya ni rasmi katika majimbo yote?? kwa maana yametangazwa na NEC.
     
  12. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #12
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,965
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Si kweli Star TV wametangaza Peter Serukamba kigoma, Kabwe kweli kashinda majimbo mengine bado kutangaza labda matokeo ya mwanzo tu
     
  13. rugumye

    rugumye JF-Expert Member

    #13
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Pongezi saaaaaaana wana Kigoma wenzangu tumetengwa muda mrefu sana, Tunaahidiwa international airport wakati shida yetu ni reli na barabara? ilikuwa dhihaka na matusi. pongezi kwa kutuma salaam. km ni kweli CCM watajifunza kigoma tunataka mapinduzi. poleni wana Kasulu kwa kichapo (vibao/makofi) toka kwa Nsanzugwanko wakati wa kampeni mlipomuuliza maswali.
     
  14. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #14
    Nov 2, 2010
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Nakumbuka wakati anarudi CCM, Nsanzugwanko alimwambia Mkapa kuwa amevunja kambi yake ya NCCR huko kigoma na anajiunga na CCM pamoja na kambi yake nzima. Haya yalikuwa matusi kwa wanamageuzi na hongereni wana Kasulu kwa kumwadhibu.
     
  15. rugumye

    rugumye JF-Expert Member

    #15
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkoa wa Kigoma umesahaulika kwa muda mrefu, na ilikuwa na sehemu ya kuchukulia kura (uncompetitive zone) ukiondoa kgm ujiji. sasa CCM watashtuka. serikali iliwatenga sana km vile siyo sehemu ya Tanzania. mfano wkt wanatenga mihela kibao kukarabati mjendo wa bunge kwa zaidi ya bilion 33 unaoendelea sasa, hakuna anayehangaika na shirika la reli wakati wananchi wanataabika na usafiri in and out. eti Kikwete anawaahidi kujenga international airport, sijui alikuwa ahajui km siyo kipaumbele kwa KGM. HEKO WANA KIGOMA KWA MAPINDUZI. BADO MIKOA YA KUSINI.
     
  16. T

    Tanzanian Member

    #16
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13


    unajua watu wa kusini wengi wao ni wavivu kufikiri na wagumu kuchukua hatua,
    napendekeza ifanyike operation sangara kule kusini
     
  17. MartinDavid

    MartinDavid JF-Expert Member

    #17
    Nov 2, 2010
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 850
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Kigoma na Kilimanjaro, Arusha and Manyara mmefanya maajabu makubwa sana...
     
  18. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #18
    Nov 2, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,291
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Nchi hii hakuna democracy!! Dawa ni kuchapana kidogo!
     
  19. Wakuletwa

    Wakuletwa Senior Member

    #19
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kigoma majimbo nane ya uchaguzi NCCR majimbo 4, CHADEMA 1 nawapenda sana:israel:
     
  20. senator

    senator JF-Expert Member

    #20
    Nov 2, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Kwani so far si wamechukua segerea,kawe na ubungo?? ukiangalia population ya jimbo moja la dar nadhani inakaribiana na majimbo ma4 ya kigoma..sasa kigoma wakija kuishi dar itakuwa ni sawa na boflo kuchovywa baharini!...
    Muamko mzuri kwa wakazi wa kigoma na kama sio huyo bwana serukamba kuchakachua basi kigoma ilikuwa iwe kambi maalum ya Upinzani
     
Loading...