Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kigoma Kaskazini wana sababu ya kumchagua Mh. Zitto kuwa muwakilishi wao tena

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by JoJiPoJi, Oct 19, 2009.

  1. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2009
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,957
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    Heshima mbele wadau,
    kwa mara nyingi nimekuwa nikifuatilia siasa na wanasiasa wa Tanzania na hasa huyu kijana mwenzetu Mh. Zitto kabwe, huyu mh ambae pia ni naibu katibu mkuu wa chadema mara nyingi amekuwa anajishughulisha na mambo yake binafsi bila ya kukumbuka wananchi wa kigoma kaskazini ambao kwa kiasi kikubwa ndio wamefanikisha kufanya yeye awepo hapo alipo, tuchukulie mfano mdogo, hivi karibuni tumesikia kuwa anaelekea ughaibuni kufanya Phd ambayo ni kitu kizuri kwake binafsi na ambacho akina maslahi kabisa kwa wananchi wake waliomchagua!! katika kipindi hicho atakapokuwa masomoni nani atakuwa muwakilishi wao?? sasa swali ambalo lipo ni kuwa wananchi wake wana sababu ya kuendelea kumchagua kuwa mbunge wao kwa kipindi kingine

    SOURCE
    JAMBO TANZANIA
     
  2. Fugwe

    Fugwe JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,561
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Jojipoji,
    tuelimishe kwanza, kwenda ughaibuni kusoma kunamnyima nafasi mbunge huyo kuhudhuria vikao vya bunge. Mbunge asiyehudhuria vikao vya bunge kuna kanuni za Bunge ambazo haziruhusu hali hiyo. Sidhani Mhe. Zitto atakuwa Mbunge na wakati huo huo anahudhuria masomo nje ya nchi. Tuweke wazi halafu sisi kama wapiga kura wake tuchangie.
     
  3. s

    superfisadi JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2009
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi nadhani angekuwa muungwana endapo angesubiri kipindi cha kuwawakisha wananchi wake kinachoishia mwakani kiishe ndipo akapige kitabu akiwa hana deni nyuma kwa sasa anakuwa kama mganga njaa mwingine yeyotw wmbaye analipwa mshahara wakati hawahudumii wananchi wake
     
Loading...