Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kigamboni new city haimo kwenye bajeti hii vipi tena?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by FUSO, Jun 29, 2011.

  1. F

    FUSO JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,751
    Likes Received: 306
    Trophy Points: 180
    Wakuu,

    Kama mnavyojua Serikali ya awamu na nne ina mpango wa kujenga Kigamboni new CITY ili kuleta sura mpya ya JIJI la Dar es salaam.
    Nimesoma soma bajeti sijanusa ndani yake kama kuna mpango huu wa Kigamboni new CITY kwenye bajeti hii vipi? au pesa zake hazitapitia bungeni zitakuja moja kwa moja kuanza mradi? hata hili daraja nilisikia NSSF wanajenga ila bado hatujaona nondo wala mfuko wa siment ukipelewa site kulikoni.

    Si chokochoko ila mwenye full info naomba anijulishe kwa faida ya wana kigamboni wenzangu. Tunausubiri mradi huu kwa hamu kubwa, ila njisi serikali inavyokuwa na usiri kuhusu mradi huu na ndivyo mradi huu unavyozidi kuwa na ugumu kuutekeleza ukizingatia wananchi wanazidi kuongezeka katika eneo husika na kuendelea kujenga makazi yasiyo rasmi.


    nawakilisha.


    Yote yawezekana kwa yeye atutiaye nguvu:
     
  2. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2011
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,025
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mbona mradi umekufa sikunyingi sana, ulikufa kabla ya kuanzaaaaaa
     
  3. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #3
    Jun 29, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Wakati mwingine ni bora zaidi kuficha upumbafu/vu wako.
     
  4. F

    FUSO JF-Expert Member

    #4
    Jun 29, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,751
    Likes Received: 306
    Trophy Points: 180
    Tunaongelea utekelezaji wa mradi wa kigamboni, sasa huo upumbavu wako umetoka wapi tena?
     
  5. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #5
    Jun 29, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,508
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    CCM ni waongo kiasi kwamba wanajidanganya hata wao wenyewe
     
  6. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #6
    Jun 29, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Upumbafu wako ni kushindwa kujua mradi huo hautekelezwi na serikali kama miradi mingine ya maendeleo bali ni maeneo ya uwekezaji yatakayo fanywa na sekta binafsi, huwezi kuona pesa hiyo kwenye bajeti.
     
  7. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #7
    Jun 29, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Huo mradi una umuhimu gani kwa taifa? Tusiige tembo kwenda haja, kama Dubai au Canada wanafanya sio na sisi tuige tu.
     
  8. F

    FUSO JF-Expert Member

    #8
    Jun 29, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,751
    Likes Received: 306
    Trophy Points: 180
    pia ni upumbafu mkubwa kutojua kwamba habari kama hizi serikali imezikalia bila ufafanuzi kwa wananchi wadau wa mradi huu namna na utekelezaji wake. huu ndiyo udhaifu wa serikali yako ya magamba. Wananchi wa kigamboni wanaoishi kwenye ardhi hii ya mradi huu wanatakiwa kujua how and when ya mradi in details.

    Hawa wananchi wanataka kuendeleza makazi yao hawawezi kuendelea kungoja mradi wenye usiri siri mkubwa ndani yake. ni sawa na mtu kuishi kwa matumaini.
     
  9. M

    Mp Kalix2 JF-Expert Member

    #9
    Jun 29, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 4,444
    Likes Received: 545
    Trophy Points: 280
    Usidandie gari kwa nyuma.Wewe ndiye mwenye uelewa mdogo.Usikurupuke tu na kutusi watu.
    Umekwisha uona wapi Sekta binafsi inafanya shughuli kama za barabarara kwa maana ya kulipia gharama na mambo mengine ya miundobinu kama si serikali kwa kutukamua sisi walipa kodi.
    Mradi huu una mambo mengi yanayohitaji pesa na ambayo yanagusa jamii(hospitali,mashule(sekondari na Msingi),maji,umeme,barabara hasa kwa watakaoathirika na mradi.

     
  10. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #10
    Jun 29, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,616
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    mipango ya serikali yetu ni mingi ila utekelezaji wake ndiyo tatizo - unahitaji kuwa na roho ngumu kama ya mwendawazimu kuisubiria hii mipango. Kwa mafano ukisoma mipango ya TANESCO inatia moyo lakini utashangaa tupo gizani mpaka leo why? Ukienda wizara ya ardhi kuna mipango miji mizuri lakini hebu angalia jiji lenyewe lilivyo - vijuma hovyo hovyo vinaota kama uyoga. usimamizi ni dhaifu.
     
  11. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #11
    Jun 29, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Atajenga bush.
     
  12. Ghost

    Ghost JF-Expert Member

    #12
    Jun 29, 2011
    Joined: Apr 20, 2010
    Messages: 428
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mpaka wametuzuia kununua ardhi wala kujenga huko. Wananchi hawawezi hata kuendeleza nchi yao kwasababu ya mambo kama haya!!
     
  13. Avatar

    Avatar JF Gold Member

    #13
    Jun 29, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 674
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Embu acha utoto jibu hoja, Sio kumshambulia mtoa mada... Next time ukiona ni upumbavu ni bora usichangie!!
     
  14. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #14
    Jun 29, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Huna akili na siwezi kukushinda kwenye upumbavu kwa kuwa wewe mzoefu, sasa nenda katafute satelite city ya kigamboni kwenye bajeti mbadala utaikuta.
     
  15. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #15
    Jun 29, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Mjinga na wajinga wenzake.
     
Loading...