Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kifuta jasho cha leo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Jan 23, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jan 23, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280
    Pamoja nakuvuna pesa nyingi simba na yanga

    kaseja juma anaongoza kundi la wachezaj wa

    simba wanaopanga

    kazi kweli kweli
     
  2. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #2
    Jan 23, 2010
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu hii inakuwaje tena?
     
  3. M

    Mwanjelwa JF-Expert Member

    #3
    Jan 23, 2010
    Joined: Jul 29, 2007
    Messages: 962
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35

    Unaweza ukapanga na bado ukawa na properties kibao. Wako wengi wa namna hiyo. Wanapanga lakini wana properties moja au zaidi ya moja. Si ajabu, labda kama una point ya ku-discuss hapa.
     
  4. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #4
    Jan 26, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Jan 26, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,385
    Trophy Points: 280
    majungu doti komu
     
  6. Chocs

    Chocs JF-Expert Member

    #6
    Dec 23, 2013
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 8,130
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Nimekosea uzi au njia!! Sory
     
  7. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #7
    Dec 23, 2013
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    Samahani macho yamegoma kubadili jukwaa au? Hili ni jukwaa gani?
     
Loading...