Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kifuatacho Arumeru mashariki?

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Mtabe, Jan 28, 2012.

  1. M

    Mtabe JF-Expert Member

    #1
    Jan 28, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kifuatacho arumeru mashariki?nashukuru mungu tulimaliza msiba salama salmin na sasa napenda kufaham what next? Wana jf naomba kuwasilisha hoja binafsi...
     
  2. M

    Mtabe JF-Expert Member

    #2
    Jan 28, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    tusubiri taarifa rasmi za jimbo kuwa wazi
     
  3. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #3
    Jan 28, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kupamba kisha kushrehekea
     
  4. D

    Dopas JF-Expert Member

    #4
    Jan 28, 2012
    Joined: Aug 14, 2010
    Messages: 1,149
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    kusubiri kofia na kagha za ccm, kisha kura Chadema
     
  5. nzehe

    nzehe Member

    #5
    Jan 28, 2012
    Joined: Dec 6, 2009
    Messages: 90
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 15
    Kazi ipo pale,Arumeru itakuwa shughuli pevu kwa vyama vyote
     
  6. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #6
    Jan 29, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hakuna kazi yeyote!

    Ni sawa na kumsukuma mlevi wa chang'aa.
    Binu na njama za mafisadi tunazo mifukoni.

    Hawa mafisadi ni JANGA KUBWA KWA TAIFA LETU!
    Hatudanganyiki!
     
  7. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #7
    Jan 29, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    isidingo. mia
     
  8. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #8
    Jan 29, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mende kudondosha kabati?
     
  9. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #9
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ninaham sn na pale meru, yani silaha za cdm tutashusha zote nasie wameru hatukubali kuibiwa kura zetu tena. Ni mawe tu kwa kila sura ya gamba
     
  10. E

    ENGINE CONTROL Senior Member

    #10
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 139
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    RIP ccm
     
  11. Ngoromiko

    Ngoromiko JF-Expert Member

    #11
    Jan 29, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 548
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Itakuwa kama Igunga.
     
  12. Captain22

    Captain22 JF-Expert Member

    #12
    Jan 29, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 595
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    Tatizo wachangiaji hapa si wapiga kura wa Arumeru Mashariki. Tunatamani na tunataka kuona 'sisiemu' ikipoteza jimbo hilo. Maoni yangu kwa wanamageuzi hapa JF ni tutafute nafasi tutembele jimbo la Arumeru mashariki wakati wa kampeni
     
  13. mshana org

    mshana org JF-Expert Member

    #13
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 2,086
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    hakuna shaka chadema arumeru wanakubalika mpaka mw/wa kijiji wala sina khofu sisi hapa arusha tumeshafanya tathmini hapo meru na kugundua magamba hawana lolote pale
     
  14. S

    SWEET GIRL JF-Expert Member

    #14
    Jan 29, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 351
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    kile kipindi cha vioja kimewadia.
    tunyimbo nyimbo,
    1.alambe eeeeeeeeh alambe baba alambeeeeeeeeeee
    2.mageuzi yalipoanza ccm eheeee,mageuzi yalipoanza ccm matumbo joto
     
  15. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #15
    Jan 29, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    ila sasa hivi kuweni makini sana na wale wanaoteka watu na kuwaua kama kule igunga magamba ni zaidi ya maharamia wa kisomali. I hate 'em
     
  16. B

    Baba Dorcas Member

    #16
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM u must STOOOOPuuuu!! Don show up uaself in Arusha and Arumeru in particular!
     
Loading...