Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kifo cha rais wa Ghana, Viongozi wa Tanzania watajifunza nini?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Magesi, Jul 24, 2012.

  1. M

    Magesi JF-Expert Member

    #1
    Jul 24, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 2,590
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kufuatia kifo cha Rais wa Ghana viongoz wa tanzania wamejifunza nini.Kw sababu wamejilimbikizia mali nyingi huku wananchi wakiwa hawana matumaini yoyote ya maisha yao ya baadae.Hivyo wajue kifo ni mwsho wa yote na hakina taarifa.Watumikien wananchi muwe na uzalendo kwa watanzania.Nawasilisha wakuu
     
  2. a

    andreakalima JF-Expert Member

    #2
    Jul 24, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 1,677
    Likes Received: 545
    Trophy Points: 280
    Prof. John Atta Mills May your Soul Rest in Eternal PEACE. AMEN
     
  3. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #3
    Jul 24, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Ghana's President John Atta Mills dies

    [​IMG]

    President Atta Mills came to power in 2009

    Continue reading the main storyRelated Stories



    Ghana's President John Atta Mills, who was suffering from throat cancer, has died in the capital, Accra.

    A statement from his office said the 68-year-old died a few hours after being taken ill, but did not give details.

    "It is with a heavy heart...that we announce the sudden and untimely death of the president of the Republic of Ghana," the statement said.
    Mr Atta Mills has ruled the West African country since 2009.

    The BBC's Sammy Darko, who is at the military hospital in Accra, says Mr Atta Mills' voice has been degenerating in the last few months.

    A presidential aide said the leader had complained of suffering pains on Monday evening and he died on Tuesday afternoon, Reuters reports.

    He had returned to Ghana after visiting the US for medical checks, the news agency says.

    Mr Atta Mills came to power after narrowly winning against a candidate from the then governing New Patriotic Party, Nana Akufo-Addo, in polls in December 2008.

    He was to run for a second term in December.

    * Hakujilimbikizia mali; wamepata Mafuta Wanasaini Mikataba kiungalifu kweli

    Hawataki kuwa kama Nigeria
     
  4. a

    andreakalima JF-Expert Member

    #4
    Jul 24, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 1,677
    Likes Received: 545
    Trophy Points: 280
    Kwa Kifo hiki nafikiri viongozi wetu wanawaza Safari ya Kwenda Msibani Ghana so watapata PER DIEM na ADVENTURE hususani MKULU! maana huwa hakosi misiba huyu!
     
  5. M

    Magesi JF-Expert Member

    #5
    Jul 24, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 2,590
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wameanza kujipigia kampeni ya kuwa kwenye msafara wa msiba ndugu yangu Posho ndio wanalenga viongoz wetu
     
  6. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #6
    Jul 24, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Thanks nngu007, Jf kila taarifa unapata.

    R.I.P. Atta Mills.
     
  7. Kaitampunu

    Kaitampunu JF-Expert Member

    #7
    Jul 24, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,603
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ya ndani huwa haikosi itakuwa huo wa nje ya nchi?
     
  8. A

    Ame JF-Expert Member

    #8
    Jul 24, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 2,740
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    A God fearing man John Atta Mills Mungu akupe taji la ushindi! Vita umevipiga, imani umeilinda na mwisho umeufikilia mwisho wa mateso na kuanza ukurasa mpya wa maisha mapya ya umilele....Rest In Peace true son of Africa!
     
  9. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #9
    Jul 24, 2012
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,410
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    RIP Mzee!!
     
  10. B

    Bubona JF-Expert Member

    #10
    Jul 24, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rest in Peace Atta Mills!
     
  11. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #11
    Jul 24, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,636
    Likes Received: 1,521
    Trophy Points: 280
    Oh Yes! Hayo maneno kwenye red mazito sana Mkuu. Nilikuwa nakutana naye kwa T. B. Joshua. Tofauti na vimulimuli vya kidunia vilivyokuwa vikiongoza misafara yake wakati wa uhai wake, hakika muda mfupi uliopita amelakiwa na msafara mzito ulioongozwa na Gabriel na moja kwa moja akapelekwa mbele ya Kiti cha Enzi na kuvikwa Taji ya Uzima na Bwana YESU Mwenyewe. Furaha iliyoje.
     
  12. j

    joshua_ok JF-Expert Member

    #12
    Jul 24, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 2,707
    Likes Received: 952
    Trophy Points: 280
    Hapo sasa hivi VIONGOZI wetu wanapiga fitna ya kujumuishwa kwenye msafara wa ****** kwenda kuzika. maana bila shaka ****** lazima aende kumbe angeweza kumtuma hata balozi wetu alie nchi Jirani (Nigeria) akamuwakilishe lakini kwa sasa anataka akauze sura lazima atie timu mwenyewe......Tujikumbushe alipokwenda kuzika Malawi(Bingu wa Mutharika), Zambia (mwanawasa), South Africa (Mama Albertina Sisulu), sasa Ghana (atta Mills) naona hivi karibuni atenda Kenya(maana Mzee naona amechoka hoi any time anaweza kuwahi Akhera, coz hata kuongea inakuwa taabu). BRO mbona kuzika imekuwa AGENDA YAKO NAMBA 1?huna lingine la kufanya?
     
  13. anjnr

    anjnr JF-Expert Member

    #13
    Jul 24, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 469
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Amefia nchini kwake, katika hospitali zao, hilo nalo la kujifunza siyo kila kitu India huku tunaacha hospitali zetu hoi hat panadol shida! R.I.P Mills.
     
  14. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #14
    Jul 24, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    RIP President Atta Mills.
     
  15. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #15
    Jul 24, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,030
    Likes Received: 3,867
    Trophy Points: 280
    Kazi ya mungu haina makosa.
     
  16. m

    magohe JF-Expert Member

    #16
    Jul 24, 2012
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 729
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Synagogue church of all nations shall miss u so badly and sorrowly.I reckoned u as a symbolic as well as rhetoric figure that for any uprising politician would definitely like to follow his foot steps all over the continent for a voicelessed society!!
     
  17. M

    Mjenda Chilo JF-Expert Member

    #17
    Jul 24, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Rip Atta Mills
     
  18. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #18
    Jul 24, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,241
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Alitabiriwa urais na Prophet TB Joshua. Lakini sijaona utabiri wa kifo chake.
     
  19. r

    richone Senior Member

    #19
    Jul 24, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 146
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    may you rest in peace prof John Atta mill
     
  20. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #20
    Jul 24, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    mungu hivi kwa nini unawaondoa watu wema humu duniani...yaani kuna wengine tuna mamizigo ya misumali lakini unayapa maisha marefu yanadunda tu na kazi kutusababishia foleni tu njia ya tazara kutoka airport...chukua haya madubwana mheshimiwa mwenyezi mungu.
     
Loading...