Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kifo cha Bingu ni ukamilisho wa unabii wa TB JOSHUA?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Sabry001, Apr 5, 2012.

  1. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #1
    Apr 5, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Few weeks ago alisema atakufa rais wa nchi yoyote watu wakabeza, wakasema may be Mugabe, Mandela na wengneo walio wagonjwa ila nijuavyo Bingu hakuwa mgonjwa kiasi cha kutokuwepo ktk list ya makisio ya watakaokufa....sasa waliopinga na kubeza unabii ule wanasemaje?
     
  2. O

    One Man Army JF-Expert Member

    #2
    Apr 5, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 238
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    bdo jk..
     
  3. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #3
    Apr 5, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,044
    Likes Received: 1,345
    Trophy Points: 280
    Mpelekee basi fungu la kumi umeamua kuwa ni nabii wa ukweli baada ya kufa yesu
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    si wote wasemao Bwana Bwana watauona ufalme wa Mungu.

    Kama miujiza wapo walioweza fanya lakini hawakuwa wake.

    Anyway, ni sawa na kukutana na mjamzito afu ukatabiri, atazaa mtoto wa kike au wa kiume.
     
  5. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #5
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Mbona wanasema hajafa?
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Apr 5, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,348
    Likes Received: 3,160
    Trophy Points: 280
    biblia inaruhusu utabiri?
     
  7. UPOPO

    UPOPO JF-Expert Member

    #7
    Apr 5, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 1,033
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    BT huwo sio utabiri ila mtu anapewa macho ya
    Kiroo hata Yesu alisema ufalme wa Mungu unakaribia
    Lakini mpaka leo watu hajaamini hivyo kusema
    Mambo yajayo ipo kama Mungu kakupa Macho hayo.Sijasema
    Hakuna manabii wa uwongo wapo na walikuwepo.
    Pia nabii ISAYA alitabiri kuja kwa Yesu
    Miaka mia saba kabla hajazaliwa.Hivyo hayo
    Mambo yapo,sikiliza kama halikuhusu huna
    Haja ya kuamini
     
  8. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #8
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kwani amefariki?
    Kuumwa siko kufa
     
  9. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #9
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    ukiona binadamu mtabiri wa vifo vya watu sio wa yesu huyu
    ni kazi ya shetani ambae huuwa ila hawzi kuumba
    hutupa magonjwa na hutumia binadamu kujikweza
     
  10. D

    DOOKY JF-Expert Member

    #10
    Apr 5, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 372
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    I believe in JC that's all
     
  11. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #11
    Apr 5, 2012
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,780
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mbona nasikia hajafa?
     
  12. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #12
    Apr 5, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,384
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    alitoa lini utabiri exactly?siku 60 hazijapita?ktk viashiria vyake vya utabiri vilikuwa vinaendana ki-mugabe na sio watu kama jk au mutharika!by the way Mungu hapendi kuchungulia a.k.a utabiri
     
  13. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #13
    Apr 6, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,348
    Likes Received: 3,160
    Trophy Points: 280
    Tb joshua ni nabii?
    Na imeandikwa mzichunguze roho hizo, wenzetu mlimchunguza lini TB Joshua?

     
  14. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #14
    Apr 6, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Kwani bingu kafa si yupo hospitali
     
  15. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #15
    Apr 6, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Natamani Malawi iwe Tanzania
     
  16. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #16
    Apr 6, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mbona bado roho yake inadunda?!

    Ila mwili wake,ndo segemnege..
     
  17. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #17
    Apr 6, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mtu kalazwa yupo hoi eti amekufa mitanzania bwana...
     
  18. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #18
    Apr 6, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mi namshangaa huyu jamaa...
    Kaleta uchuro tu.
     
  19. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #19
    Apr 6, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Gee Cee wewe sio nabii??
     
  20. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #20
    Apr 6, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mimi wala...

    Ila B52 ntakwambia kitu kimoja... TB Joshua si mtabiri... Yeye anaonyeshwa mambo kama kwenye video na Mungu wake.. Mambo yatakayotokea baadaye..

    Niliwahi kumuona akihadithia mechi ya Ivory Coast na Zambia,asubuhi ya siku ya mechi.. Akawauliza waumini kama wanataka matokeo..akawaeleza kipindi cha pili na dk ya 25 "mtu" anabaki peke yake na kipa anapiga juu ya mwamba wa goli...

    Akaendelea kusema,Mungu anataka kuwapa faraja Wazambia kwa kufiwa miaka ya nyuma na wachezaji wenzao.. Hivyo wakashinda!

    Yaani alihadithia kama vile ilishachezwa ile mechi! Yaani hatabiri... Anakuwa "kashaona" ila hataji majina..

    Lakini si unakumbuka dk 25 kipindi cha pili Drogba alipaisha penati?
     
Loading...