Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kichefuchefu!

Discussion in 'JF Doctor' started by Mdau Mkuu, Dec 12, 2010.

  1. Mdau Mkuu

    Mdau Mkuu JF-Expert Member

    #1
    Dec 12, 2010
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 232
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Wadau niaje?nimeshazoea kuckia wanawake wajawazito ndo wanahisi kichefuchefu,bt mie leo nimeamka nahisi kichefuchefu,naomba kuuliza huwa kinatokana na nini?je pia cie wanaume huwa tunakipata ama ni mie peke yangu?na pia huwa kinaambukiza na dawa yake tafadhali sana!ahsanteni wadau
     
  2. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #2
    Dec 12, 2010
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,199
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Labda una minyoo, jaribu kwenda kupima.
     
  3. Mdau Mkuu

    Mdau Mkuu JF-Expert Member

    #3
    Dec 12, 2010
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 232
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    @Babkey,yawezekana maana serious cjanywa dawa za minyoo zaidi ya miezi 9,2mr ndo naanza na hospitali maana hii hali co ya kawaida,nashukuru kwa ushauri wako!
     
Loading...