Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kibuti cha dharau..............

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by St. Paka Mweusi, Sep 19, 2012.

  1. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #1
    Sep 19, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Kuna mtu kanijia analia kapigwa kibuti na GF wake,nikamshangaa yaani kibuti tu ndio unalia mbona wako wengi tafuta mwingine maisha yaendelee,jamaa akaniambia kinachomuuma sio kuachwa ila ni vile alivyoupokea ujumbe huo.Umbea ukanishika enhee amaekuachaje ..?? Ananiambia kaletewa barua iliyoandikwa kwenye Toilet paper kisha toilet paper hiyo ikatumika kujiswafi kunako kisha ikawekwa katika bahasha ni kutumwa kwa muhusika.Nikajiuliza mh hivi vibuti ni vya aina aina kumbe...Nisaidieni wadau nivijue zaidi,wewe umeshawahi kupiga au kupigwa kibuti gani cha dharau....
     
  2. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,756
    Likes Received: 1,863
    Trophy Points: 280
    Umenikumbusha mwaka 2008 pale nilipomfuata aliyewahi kuwa mpenzi wangu ambae alikuwa mwimbaji wa Bendi flani ya Wakongo.
    Alikuwa anaimba,nikapanda stejini nikamnyang'anya Mic kisha nikamnong'oneza sikioni kuwa "Kuanzia leo Tusijuane,Sikutaki na Wala Usinifate kwani Nitakutoa nishai"
    kisha nikashuka,nikaondoka zangu Nyumbani.
    Nahs kile Kibuti hatokaa akisahau mpaka anakufa.
     
  3. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #3
    Sep 19, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Wacha nikapate Lunch,mh.. alikomaje sasa.......
    Naona na shoo iliharibika....
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Sep 19, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,232
    Trophy Points: 280
    khaaaa....!!....ila nimeipenda....
     
  5. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #5
    Sep 19, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    tukiwa sekondari kuna rafiki yetu darasani alipata rafiki kwenye shule ya wasichana jirani, wakiwa katika, mahusiano siku moja brother alipeleka zawadi ya lotion na binti akampa zawadi ya perfume. siku walipobwagana brother akamwambia ulikuwa "kipori" yaani ugly, huvutii kabisa ndio maana nilikuletea lotiona angalau upendeze lakini wapi!! na binti akamjibu wewe ulikuwa na harufu mbaya ndio maana nikakuletea perfume!!! sijui nani zaidi hapa!!
     
  6. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #6
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,756
    Likes Received: 1,863
    Trophy Points: 280
    Preta Mummy, dawa ya Mwanaume anaekung'ang'ania wakati hatakiwi ni Kumtoa nishai tena mbele za watu.
    Hiyo ndio Dozi yao.
     
  7. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #7
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,756
    Likes Received: 1,863
    Trophy Points: 280
    Ndio dawa yenu hyo.
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Sep 19, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Sijawahi pigwa kibuti na sidhani kama itakuja kutokea.
     
  9. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #9
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,756
    Likes Received: 1,863
    Trophy Points: 280
    Ngoja nikamwambie akupige.
     
  10. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #10
    Sep 19, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    kuna vile vibuti mtu hapokei simu wa kujibu SMS....yaan kimya kimya
     
  11. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #11
    Sep 19, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Nimeshakwambia usinifuatefuate nyumbani kwangu we husikii bado unakuja tu na miuaua yako hapa, haya Almasi hebu wafungulie Bobi umfukuze huyu mtu na sitaki kumuona tena hapa,hiyo alipewa mtu.................
     
  12. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #12
    Sep 19, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,290
    Trophy Points: 280
    Lazima alishindwa kuimba huyo.

     
  13. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #13
    Sep 19, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,290
    Trophy Points: 280
    Daaaaaah hii kali hivi vibuti vingine bhana! Duu uku ni kuvunjiana heshima na utu!
     
  14. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #14
    Sep 19, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Mungu akulipe kadiri ya stahiki yako...
     
  15. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #15
    Sep 19, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Na mwanamke akikung`ang`ania je naye vipi..??
     
  16. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #16
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,756
    Likes Received: 1,863
    Trophy Points: 280
    Na hyo Laana yako hainipati Ng'o.
    Dawa yenu ni hiyo hiyo mpaka kieleweke.
     
  17. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #17
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,756
    Likes Received: 1,863
    Trophy Points: 280
    Wanaume wote hao,kisa cha kukung'ang'ania?
    Akhuu natafuta mwingine bhana.
     
  18. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #18
    Sep 19, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145

    Huwa namwambia mbona wanaume tuko wengi lakini yeye
    anasema hawaoni kaniona mimi tu sasa sijui huyu kibuti gani kitamfaa..??
     
  19. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #19
    Sep 19, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Dawa ya ugonjwa gani sasa?
    Unajua unaweza kushangaa kila ukipika chakula hakiwivi, kumbe mkaka wa watu anamlilia Mungu huko. Laana sio mpaka uokote makopo ati?
     
  20. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #20
    Sep 19, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Hahahaah!! Sipigwi kibuti hata ukiingiza fitna zako.
     
Loading...