Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kibonde aiponza Wizara ya Habari utamaduni na Michezo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mgeni wenu, Jul 20, 2012.

  1. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Wana JF kutokana na maneno aliyotamka mtangazaji mwandamizi wa kituo cha Radio mawingu(CLOUDS FM)Ephraim Kibonde katika kipindi chake cha Jahazi kuwa"Wabunge kutoka nje baada ya kukataliwa na Spika ni Utovu wa Nidhamu,:Kauli hiyo imekuwa chungu sana Maskioni mwa Wabunge ambao wamepanga Kuikwamisha bajeti ya Wizara hiyo hadi hapo atakapoomba msamaha,pia kitendo cha TBC kupika habari kimewakera wabunge wa CUF
    Chanzo Mbunge
     
  2. k

    kibali JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 315
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kibonde na Bajet wapi na wapi bana
     
  3. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ila huyu mtu anamatatizo mengi sana na mwisho wake ni mfupi kwani kitu kama anatumi na magamba
     
  4. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nonsense!
     
  5. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    unageuza kichuguu kuwa mlima!
     
  6. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Unganisha DOTS, maana yake CLOUDS FM imekuwa radio ya kupotosha na kuchonganisha jamii, hivyo lazima idhibitiwe.

    Hakuna uhuru usio na mipaka.
     
  7. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #7
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Kumbe unahisi!
     
  8. sodeely

    sodeely Senior Member

    #8
    Jul 20, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Kwanza mimi hata ule muda ya kusikiliza hiyo redio sina
     
  9. marksalewi

    marksalewi Member

    #9
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Redio hiyo inazidi kupoteza umaarufu iliyokuwa nayo siku za nyuma.
     
  10. Komeo

    Komeo JF-Expert Member

    #10
    Jul 20, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 2,063
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Kibonde ndo nani tena? Ni mbunge wa wapi? Mtera?
     
  11. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #11
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Nitajua hao wabunge wako serious siku nikiona wana ikwamisha bajeti hiyo kikweli!
    Huenda huyu mpumbavu akajua kuwa redioni si mahali pa kutafutia bwana!
     
  12. k

    kiwososa JF-Expert Member

    #12
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,028
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    watu tulisha acha siku nyingi kusikiliza huo mkipindi wao
     
  13. M

    Mjenda Chilo JF-Expert Member

    #13
    Jul 20, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Tatizo la Kibonde ni njaa tu anajifanya mjuaji wkt hamna anachokijua. Ni kati ya hopeles presenter pale clouds. Wakianzisha kipindi cha comedy angefaa. siasa yeye engineer yeye, sheria yeye michezo nk ukikuta hamna anachokijua ndani yake. Hana jeuri ya kukwamisha wala influence na wizara au bunge. He is one hopeles with a platform.
     
  14. f

    fergusonema Senior Member

    #14
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Media zinahaki ya kutoa opinion zao independently kwa kila tukio whether muhusika ni raia,rais mbunge ama yeyote,hawa wabunge sio malaika kiasi kwamba tusiwaseme wanapokurupuka,kama wamefikia kuapa kukwamisha bajeti kwasababu za kipuuzi na personal conflicts ni indicator kua wamepoteza focus na hawafanyi kilichowapeleka bungeni,hatukuwatuma kufanya upuuzi na kuanzisha mapambano na kila wasiempenda
     
  15. Ikwanja

    Ikwanja JF-Expert Member

    #15
    Jul 20, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 1,679
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Kibonde mhurumieni tu, tangu achanganye dozi akili haiko sawasawa, lawama ziende kwa bosi wake.
     
  16. hasan124

    hasan124 JF-Expert Member

    #16
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 716
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kibonde ni gamba jamani ama hamjui hilo? nasikia keshatangaza nia ya kugombea udi'one ili awe meya wa jiji.
     
  17. A

    Asa79 JF-Expert Member

    #17
    Jul 20, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 591
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kibonde ni nani na nini elimu yake?
     
  18. f

    fergusonema Senior Member

    #18
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hajasema hadharani we umejuaje au we ni mkewe
     
  19. unknown animal

    unknown animal JF-Expert Member

    #19
    Jul 20, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 339
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kama kimbelembele ni kipaji huyu jamaa alipata extra packages,hahahahahahahahahaha.........
     
  20. M

    MTK JF-Expert Member

    #20
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 5,855
    Likes Received: 1,572
    Trophy Points: 280
    Porojo tu hiyo; ya Kibonde ni maoni yake binafsi ambayo hayana mashiko ndani ya Bunge maana kibonde sio mbunge wala waziri! si msimamo wa wizara kwa hiyo kukwamisha bajeti ya wizara kwa sababu kama hiyo ni kuchoka kufikiri! mambo ya kukwamisha bajeti ni kama tabia ya TBC kushindwa kuwa impartial katika coverage yake ya mambo mbali mbali na kukubali kutumiwa kama mouth piece ya chama tawala wakati inagharimiwa na watanzania wote! kule uingereza; BBC ni chombo cha serikali lakini hata serikali yenyewe huraruliwa ipasavyo kila inapofanya Unchemba nchemba wa kipuuzi;
    TBC inatakiwa iache propaganda za kisovieti iliyosambaratika na misamiati mingi hewa ya kina Marini, lile sio darasa la kiswahili ni redio ya umma!! Sasa hivi ile dhambi ya kumfitini na kumharibia CV Tido Mhando inawatafuna kuliko maelezo; watu wakilinganisha TBC ya Tido na TBC ya Mshana ni kama usingizi na kifo!! two different broadcasting houses! sasa hivi utafikiri ni TBC (Tanganyika) ya kina David wakati na Suleiman Hega 1961 wakitangaza sherehe za Tanganyika kupata uhuru!!!!!!!!!!!!!!
     
Loading...