Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiboko ya vigogo

Discussion in 'Sports' started by dazu, Apr 11, 2011.

  1. dazu

    dazu JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa wale wanajamvi wenzangu ambao ni wakongwe kidogo na wafuatiliaji wa soka, bila shaka tutakua tunakumbuka kwamba kulikua na timu ilikua inajulikana zaidi kama kiboko ya vigogo. Nayo ni Reli ya Morogoro. Kikosi chao cha miaka hiyo huwa kinanivutia hata leo, kwa jinsi kilivyokua kinatoa wakati mgumu kwa timu kongwe kama simba na yanga. Kikosi hiki golini alikua anasimama Athumani Msumari, Full beki 2 Mohamed Mtono, 3 Abdalla Mkali, 4 ni Ramadhani Kilambo, Sentahafu Gasper Lupindo, namba 6 ni Christopher Maiko, winga namba 7 ni Nassib Abbas namba 8 Yusuph Macho wakati mwingine hucheza Bonifas Njohole, Sentafowadi yupo Duncan Butinini, namba 10 David Mihambo halafu winga ya kushoto hucheza Mbui Yondan au Peter Mjata. Kikosi hiki ambacho kilikua chini ya Simkoko, Kilikua ni hatari mno hasa kinapokutana na yanga au simba.
     
  2. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Umemsahau Dr Madundo Mtambo.
     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,532
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180

    Alikuwa mkali sana,siku hizi ni Prof.
     
  4. dazu

    dazu JF-Expert Member

    #4
    Apr 13, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wachezaji zamani walikua wanazingatia shule, sasa hivi akisajiliwa ligi kuu na shule basi.
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Apr 13, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,532
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Kweii kabisa,lakini pia zamani ilikuwa ni kucheza kwa kujifurahisha,heshima na sifa.Siku hizi ni pesa mbele na akishanunua ki corola ndo unamkoma kabisa...,totoz na kinywaji kwenda mbele.
     
  6. M

    Masuke JF-Expert Member

    #6
    Jul 24, 2011
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    David Mihambo yuko wapi siku hizi, kuna kipindi alichezea Simba na kulikuwa na mechi kati ya Simba na Gor-mahia alinikomeshea sana wale wakenya.
     
  7. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #7
    Jul 24, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Mbui Yondani naye yuko wapi alikuwa balaa jamaa?
     
  8. m

    mwacheni77 JF-Expert Member

    #8
    Jul 29, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 742
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Imebaki historia tu,bado simba na yanga wababe ktk soka la tanzania,
     
Loading...