Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ki-Man u Man u /EL Mangush

Discussion in 'Sports' started by kakuruvi, Jan 26, 2010.

  1. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #1
    Jan 26, 2010
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Wakati umeenda wapi wana JF?

    Napata uchungu nikikumbuka raha iliyokuwa inapatikana kwenye michezo wakati ule, nilisoma Tanga na wakati ule tulikuwa na timu mbili daraja la kwanza African Sports (wana Kimanumanu) na Coastal Union (El Mangush) palikuwa hapatoshi hasa watani hawa wa jadi walipokuwa wakikutana.

    Nyimbo za vijembe '' KIMANUMANU KINAMANUMANUA AASEGA SEGA KAULEGEZA'' ''KIMBWA KOKO CHATEMBEA NA WAHINDI CHARINGA NINI'' washabiki maarufu akina Bwana Kaka,Power Jabir Kababayee.

    Wachezaji kama Twaha Omari, Victor Mkanwa, Mhando Mdeve, Kurwa Shaaban, Yasin Napili, Juma Mgunda, Ali Maumba na wengine wengi, leo hii kumepooza, wanaopajua na waopasikia Tanga nawauliza kunani pale?
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Jan 26, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,438
    Trophy Points: 280
    hamna zama zisizo na mwisho my furendo.
    hata Tukuyu Starz na Mecco hazipo tena,
    Sigara na Pan imebaki historia.
    Watoto wa Askofu Arusha wala hawapo kwenye ramani ya hii dunia tena.
     
  3. Mponjoli

    Mponjoli JF-Expert Member

    #3
    Jan 26, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 667
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Wajameni mnanikumbusha mbali kweli kweli.
     
  4. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #4
    Jan 26, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Duh timu nying hazipo wana Tupwisa lindanda (Pamba) yaani acha tu
     
  5. K

    Konaball JF-Expert Member

    #5
    Jan 26, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,350
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mwadui na Biashara za SHinyanga
    Tumbaku na Reli Morogoro
    CDA na Kurugenzi Dodoma
    Kariakoo Lindi
    RTC Kigoma
    Bandari Mtwara
     
  6. K

    Konaball JF-Expert Member

    #6
    Jan 26, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,350
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Nakumbuka mechi ya kwanza Coast na African Sports, Mzee Balozi Majid alikwenda kuwaambia WADIGO kuwa leo kuna vita ya WADIGO na WAMANGA!!!
     
  7. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #7
    Jan 26, 2010
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Zote hizi hazipo au zimelala usingizi na kipindi hicho si kila siku mshindi yanga au simba tu. mwamuzi dakika 90.
     
  8. K

    Kituko JF-Expert Member

    #8
    Jan 26, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,975
    Likes Received: 1,114
    Trophy Points: 280
    raha hakuna tena miaka hii, ya kale ni dhahabu ndugu yangu, vitu vilikuwa ni original,

    Mpira kupasuka uwanjani sio mchezo
     
  9. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #9
    Jan 26, 2010
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kituko unanikumbusha Yasin Napili wa Coastal Union alibaki na kipa, pira likapasuka.
     
Loading...