Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kesi ya Mhindi ‘muuaji’ yazidi kukwama

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, Jan 26, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Jan 26, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,178
    Trophy Points: 280
    KESI ya mauaji ya mfanyabiashara Abdulbasiti Abdallah (21), yanayodaiwa kufanywa na mfanyabiashara wenye asili ya kiasia Vinoth Praven (23), imeahirishwa hadi Februari 9, mwaka huu.

    Mbele ya Hakimu Mkazi Kisutu mbele ya Hakimu Mkazi, Devota Kisoka imedaiwa kuwa kesi hiyo imeahirishwa kwakuwa jalada la kesi hiyo bado lipo kwa Mwendesha Mashitaka wa Serikali.

    Mshitakiwa Praven anakabiliwa na kesi ya mauaji ambapo mpaka sasa anaendelea kusota rumande.

    Mshitakiwa Praven anadaiwa kuwa Februari 6 mwaka jana, alimuua rafiki yake, Abdallah.

    Awali mshitakiwa Praven alinaswa akiwa na mke wake Komal Katakia Uwanja wa Kimataifa wa Mwalimu J.K. Nyerere wakijiandaa kutoroka baada ya mauaji hayo.

    Hata hivyo upande wa mashitaka ulimuachia mke wa mshitakiwa huyo na kudai kuwa hawaoni sababu za kuendelea kumshtaki kutokana na makosa yaliyopo mbele ya mahakama.

    Kesi hiyo itatajwa tena Februari 9, mwaka huu.
     
  2. Kite Munganga

    Kite Munganga JF-Expert Member

    #2
    Jan 26, 2010
    Joined: Nov 19, 2006
    Messages: 1,297
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Hivi siku za nyuma kuna wahindi fulani waliua mfanyakazi wao aliyekuwa anajua mchezo wao wa kukwepa kodi na wakaenda kumtupa kule barabara iendayo Bagamoyo, kesi yao iliisha vipi? anayejua naomba msaada!
     
Loading...