Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kesi ya madai 10m nimlipeje wakili aliyeisimamia?

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by MAGUNJA, Aug 16, 2012.

  1. M

    MAGUNJA JF-Expert Member

    #1
    Aug 16, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 367
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    Ndugu wadau naomba mnishauri nina kesi ya madai ya milioni 10. Je wakili anayenisimamia nitamlipa shilingi ngapi? Au kuna malipo fixed yasiyojali madai ni ya kiasi gani?
    Naomba kuelimishwa.
     
  2. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #2
    Aug 16, 2012
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    elewana nae au kwa lugha nyingine bargain nae
     
  3. w

    wade kibadu Senior Member

    #3
    Aug 16, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Isizid milion 1.
     
  4. NusuMutu

    NusuMutu JF-Expert Member

    #4
    Aug 16, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 423
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmenikumbusha wimbo wa marehemu mr. Ebo
     
  5. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #5
    Aug 17, 2012
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kumbuka unamwajiri wakili akufanyie kazi yako 'kwa uwezo wake wote'. kama akijua hakulipwa vizuri, hatokuwa na morali ya kuifanya kazi yako kwa moyo wake wote. na hapo inaweza kula kwako, manake hutoweza kujua kama kazi yako kaifanya kwa uwezo wake wote au kabangaiza kiaina. vitu vingine ni binafsi na kumlalia mtu kama huyo hakusaidii kesi yako
     
  6. zethumb

    zethumb JF-Expert Member

    #6
    Aug 17, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 573
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    Ndugu uwakili unaendeshwa kwa sheria na sheria hiyo inatoa nafasi kwa mteja na wakili kukubaliana katika malipo, kuna kesi zinaitwa contentious cases na non-contentious, kwa hii non kuna prescribed scale za kumlipa wakili na kwa kiasi kama chako (kama ni non-contentious) ni asilimia 3% ila wakili abanwi na hii asilimia, na kama ni cont...ni maelewano yako na wakili wako na hii inatofautiana kwa mawakili wote!
     
  7. M

    MAGUNJA JF-Expert Member

    #7
    Aug 20, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 367
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    Thank u wadau. You have opened my eyes at least I have where to start.
     
Loading...