Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kesho wakazi wa kigamboni kugoma.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kivia, Dec 31, 2011.

  1. K

    Kivia JF-Expert Member

    #1
    Dec 31, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kesho tar 1 jan 2012. Wakazi wa kigamboni wameandaa mgomo mkubwa kabisa kwa kuzuia watu wote kutovuka ktk vivuko hivyo ikiwa ni kupinga ongezeko la nauli kutoka sh 100 hadi sh 200/- wananchi wamehamasika sana ktk hili na watazuia watu wote kuvuka hadi kieleweke na wameondoa tofauti zao za kivyama ktk hili kwani madiwani na wabunge wameliunga hilo.
     
  2. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #2
    Dec 31, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ukiangalia kwa haraka ongezeko ni dogo.
    Lakini kumbuka ni ongezeko la 100%.
    Kipato kiko palepale kwa takriban miaka 5 au sita.
    Shilingi imeshuka sana kwa kipindi hicho dhidi ya dola/euro.
    Serikali imekurupuka kwa hili.
     
  3. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #3
    Dec 31, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Serikali kilaza haitazamiwi kufanya jambo la maana hata siku moja. Kivuko cha Likoni (Mombasa) ni bure, twajipitia zetu kwenda Karama Guest House kuvizia BuiBui pasipo kutoa senti yarabi! Juu ya nini kupandisha cha kigambonino wkt hela zenyewe zinaishia kuwanufaisha wale wafanyakazi wa tiketi?

    We angalia tu kama huwa wanachana tiketi zote, ukizubaa wanarudisha mfukoni bila kuchana. Na hii ndio maana wameharibu ile machine ya kupanchi tiketi pale ili wafanye kwa mikono waibe
     
  4. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #4
    Dec 31, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,922
    Likes Received: 1,386
    Trophy Points: 280
    serikali pendwa na sikivu
     
  5. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #5
    Dec 31, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Unajua an increase of 7% per annum maana yake double in 10 years only? sasa hiyo ya 100% per annum... duh!
     
  6. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #6
    Dec 31, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 829
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Serikali ya mjomba watu wanaionea sana.Kila mtu anafanya atakavyo....dah kwel hatari tupu.Sik hz hata tukigoma hawaogopi
     
  7. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #7
    Jan 1, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,598
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    Maji ya upupu yatawarudisha kwenye mstari,
     
  8. Karhumanzira

    Karhumanzira Member

    #8
    Jan 1, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mgomo nani anauongoza?
    [​IMG]
     
  9. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #9
    Jan 1, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    kwa hyo ha2topata usafir mm na my family kwnda kula mwaka mpya sunrise!! Gomen tar.2 cku ya kaz kesho watu tunataka 2kapunguze stress ufukwe.
     
  10. M

    Mr Mayunga JF-Expert Member

    #10
    Jan 1, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Dini haki yenu.
     
  11. Mr Suggestion

    Mr Suggestion JF-Expert Member

    #11
    Jan 1, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 603
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 60
    Kazi kwelikweli, yaani hawa jamaa wanafikiri kuongeza mapato ni kupandisha bei, hivyo basi kama itapanda kivuko kitakuwa kinaingiza 16M per day, askari wote wa navy, polisi wanapita free wakati wana mishahara, STK za wazee, magari ya jeshi nayo free. Bei mtapandisha lakini mapato yatakuwa hayo hayo
     
  12. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #12
    Jan 1, 2012
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    TAMESA wanasema wanakusanya mil 7 kwa siku. Magufuli alipotaka lifanyike zoezi la usimamizi makini kwa siku 3, pato la siku kwa wastani ilikuwa mil 12. Where that 5 mil come from and where it goes?
     
  13. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #13
    Jan 1, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    come 4rm tanzanian,goez to TAMESAs'POCKETS OF SERVANTS
     
  14. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #14
    Jan 1, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,498
    Trophy Points: 280
    Wanataka wauanze mwaka mpya kwa maumivu ya marungu,mabom ya machozi na maji ya kuwasha nin.
     
  15. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #15
    Jan 1, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hili nalo neno!
     
  16. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #16
    Jan 1, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,747
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Ndio mkome kung'ng'ania magamba!!
    Meshatumiwa na sasa mnatupwa kama kondom!!
    Mkakae Kenya ndio wanazioshaga hizo ndom na kuzitumia tena!!
     
  17. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #17
    Jan 1, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,188
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Any update?Leo si ndio tarehe 1?au kigamboni kalenda yao ni tofauti!!
     
  18. Kabembe

    Kabembe JF-Expert Member

    #18
    Jan 1, 2012
    Joined: Feb 11, 2009
    Messages: 1,619
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Sidhani kama wabongo wana guts za kugomea kitu haswa upandaji wa bei za bidhaa na huduma mbalimbali,hakika wabongo wote wezi,mapretender,wabinafsi na wanaishi maisha fake and not real,mfano tatizo la petrol kama tungekuwa na umoja uko serikalini watu wasingekaa maofisini au wangetimuana lakini badala yake tukajazana kwenye vituo vya mafuta huku tukitoana ngeu wenyewe kwa wenyewe.Na hivi ndo ccm wanapotugeuza mtaji wao kila mara.Ubinafsi na kutojali kuhusu maisha ya wengine ndo kumetufikisha hapa.
     
  19. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #19
    Jan 1, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Sidhani kama itasaidia maana huwa waTZ tukitisiwa na virungu basi tunaiachia haki yetu inapita
     
  20. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #20
    Jan 1, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Siku zote serikali si inakurupuka, au ulikuwa hulitambui hilo mkuu
     
Loading...