Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kero ya wanaosafiri mikoani na magari

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Inkoskaz, Jun 9, 2011.

  1. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #1
    Jun 9, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,214
    Likes Received: 253
    Trophy Points: 180
    Humps/Bumps
    Why substandard in this things?
    mengine kama mlima
    mengine kama vyuma vya reli.magumu hayo!
    mengine marefu
    mengine hayana hata alama
    basi ukisafiri njia nzima ni kero,na yanawaste time kweli
    kama pale wami immediate after bridge kuna tuta sasa najiuliza semitraler imetoka tanga imeload cement inabidi ianze gia upya matokeo inafail na kurudi nyuma.alama za barabarani na elimu kwa watumiaji barabara(drivers,cyclist,pedestrians) ni muhimu sio kila akigongwa mzembe mmoja basi panajengwa tuta
    enyi wakazi wa mijini na kando ya bararbara magari yanaua,wafundeni wanenu kuyaogopa kama watoto wa kijijini wanavyofundwa kumuogopa mnyama mkali!
    Najua magufuli na pia Mfugale(Tanroad CEO) mnapita humohumo mkienda Dodoma nk
    Je matuta ni suluhisho?
    Nawasilisha!
     
  2. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mkuu umenena kunasiku nilitaka kuanzisha thread hapa kuwa barabara yenye humps nyingi kuliko zote ni ile ya kutoka Himo - Moshi Mjini, ikifuatiwa na ya kutoka Segera - Tanga kwa mtazamo wangu. Kama unatakwimu nyingine tafadhali tuwekee ili tujue nasi.
    Yaani humps hizi ni kitisho kwanza ni kubwa kuliko maelezo na mengine ni kama ulivyosema zinapoteza muda, kuharibu magari n.k
     
  3. amanindoyella

    amanindoyella Senior Member

    #3
    Jun 9, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Niliwahi kumsikia Magufuli akiagiza ziondolewe hususan za kwenye service road lakini mpaka leo sijaona juhudi zozote zinazofanyika kuhusu hivi vikwazo vya barabara. nafikiri maagizo haya yanakuwa yamekaa kisiasa sana kuliko uhalisia wake! nafikiri uwajibikaji ni tatizo ya msingi hapa Bongo! sijui tatafika lini? mungu bariki TZ
     
  4. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #4
    Jun 9, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,214
    Likes Received: 253
    Trophy Points: 180
    Mkuu ukienda Iringa hapo mikumi utachoka,kama una manual car bas tab tup,kama ukienda Dodoma ndo usiseme hapo kongwa yameongozana kama milima ya udzungwa!
     
  5. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #5
    Jun 9, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,214
    Likes Received: 253
    Trophy Points: 180
    Mkuu sijui na hao Tanroad manager wanazipasisha kwa kigezo gani?
     
  6. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #6
    Jun 9, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135


    Humps/Bumps, pia huitwa "Sleeping Police"
     
  7. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #7
    Jun 9, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,214
    Likes Received: 253
    Trophy Points: 180
    hawa sleeping police hawana hata relective signs
     
Loading...