Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kero katika mchakato wa kuandikisha vitambulisho vya TAIFA

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bajabiri, Jul 23, 2012.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Zoezi hili linaloendelea Dar limekua kero sana,,,,wahusika hawajajipanga kabisaa uwe umewahi au umechelewa,,,,,,ukifika unapaswa kuangalia majina ukutan,kwa bahat mbaya hayapo kwa mfumo wa Al-fabeti,yameandikwa kwa mkono,,,,mchakato huo unaweza ukala saa nzima,,,kisha ndo ukapange foleni sasa ya kwenda kujiandikisha,,,ukifika kwa karani kama huna baadhi ya particulars let say namba ya nyumba unarudi ulikotoka,,,,,,mfano eneo nililokatiza mimi kuna dada ambaye ni karan amemchania form mmoja wa raia kwakua hana namba ya nyumba,lakini ukiangalia sana uhamasishaji wa zoez hili si mkubwa sana kama vile wa kupiga kura,,,,,,sijui wewe ambae umejiandikisha umekumbana na kadhia gani??????
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,333
    Likes Received: 3,135
    Trophy Points: 280
    1. Foleni isiyoeleweka.....
    2. Nyumba yangu mpya huku uswazi, hata namba sina, hivyo nimebuni
    3. Nilitumia muda mrefu (maana sikuandikishwa mtaaani, ikabidi nisubirie niandikishwe)
    4. Niliulizwa jina la mjumbe..... Kwa kuwa silijui nikataja tu thanx to orodha ya wajumbe iliyobandikwa ukutani kwenye ofisi ya serikali ya mtaa.
    5. Wasajili wenyewe wapo super slow.......
     
  3. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hivi kuna umuhimu wowote wa hayo mavitambulisho???
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    dah,,,,hiyo kadhia ndo nakumbana nayo hapa mdau
     
  5. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #5
    Jul 23, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,091
    Likes Received: 9,790
    Trophy Points: 280
    Hakuna chochote kile ambacho Serikali hii DHAIFU itakifanya na kisiwe na matatizo chungu nzima.
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Jul 23, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,333
    Likes Received: 3,135
    Trophy Points: 280
    pole sana,
    funny enough mbele yangu kulikuwa na ndugu watatu,
    wakiulizwa makazi ya kudumu wanamuuliza mwezao tujaze wapi?
    anawaambia karagwe....
    imagine watu wazima hawajui makazi yao ya kudumu ni wapi.....

    namba za simu wakaweka za huyu ndugu yao, ikabidi dada wa watu afute then kila mmoja amwandikie namba yake ndo aziandike.....

    foleni zinachangiwa na mengi...




     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    Jul 23, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,333
    Likes Received: 3,135
    Trophy Points: 280
    halafu uswahilini kwetu wametuandikisha tu, wanadai zoezi la picha litafanywa baadae....
    sipati picha itakavyokuwa...



     
  8. A

    Asa79 JF-Expert Member

    #8
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 591
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii kula nami nile
     
  9. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #9
    Jul 23, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Nadhani sina haja ya kuwa na hiki kijitambulisho...! Kuna siku (miaka minne ijayo) tutaanza upya hili zoezi kwa hiyo usipoteze muda wako sasa...!
     
  10. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #10
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    the same to here,,,hiyo itaambatana na finger print,,,,sasa basi ni lini hatujui.....pia kuna wazushi wa usalama wa taifa wanaingia kuja kutibuatibua zoezi hapa,,,,,
     
  11. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #11
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kuna kero kweli mdau
     
  12. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #12
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hahahahahahaaa,,,usemayo yana tija,,,,nimemuuliza karan amenambia ni zoez endelevu
     
  13. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #13
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    ngoja CAG AJE NA RIPOT YAKE YA UKAGUZI
     
  14. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #14
    Jul 23, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,333
    Likes Received: 3,135
    Trophy Points: 280
    sitoshangaa wakidai fomu za baadhi ya watu zimepotea....
    sioni sababu za msingi za kufanya hayo...
    unless kama wanataka kugawa ulaji tu kwa watu wachache maana nchi hii kila kitu dili...



     
  15. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #15
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hapa kuna mtu hajui namba ya nyumba yake wala namba yake ya simu........weweeeee
     
  16. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #16
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hayo yote yapo hapa,kuna wengine wanaomba form wakajazie nyumban kwao
     
  17. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #17
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Binafs nimeamua nisijisumbue na kujibebesha na usumbu toka kwa serikali yangu Dhaifu badala ya kwenda kutafuta mkate wa kila siku
    Nimeamua kuachana nao kwanza,na kwenda kutafuta riziki,haya mambo mengine ya vitambulisho yatafata tu badaae,poleni sana nyie ambao mpo bize na vitambulisho badala ya mkate wa watoto
     
  18. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #18
    Jul 23, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Hawa NIDA hovyo kabisa. Watu wana PASSPORTS na DRIVERS LICENCE sijui kwa nini wasitumie database za UHAMIAJI na TRA kuhakikisha kuwa watu wote wenye PASSPORTS na D/L hawahitaji kupanga foleni.
     
  19. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #19
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kwa mfumo huu wa bongo???tena basi so simple ila wao wameamua kujitengenezea mahela ya bure,,,,maana kama issue ya pass kuna fingaprinti na huku itakuwepo
     
  20. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #20
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kwa baadae wengine hawatakua na muda,,,wapo ambao muda huu wapo free usiku KAZINI,,,,,,
    MFANO MKENYA WA KOVA,anateka watu usiku,
     
Loading...