Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kelele Usiku

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Lemunyake, Aug 13, 2011.

  1. Lemunyake

    Lemunyake Senior Member

    #1
    Aug 13, 2011
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivi ni haki kweli kwa nyumba za ibada kukesha huku wakiwa wanapiga muziki kwa sauti ya juu hata kuliko disco? Ile sheria ya kelele usiku imefutwa au? Nakumbuka kuna kipindi kulikuwa na details za wanaohusika kufwatilia mambo haya , maana kwa kweli ni kero! Kuna mwana JF yeyote anayeweza kutusaidia na contacts zao?
     
  2. RasJah

    RasJah JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2011
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    We nae saa hizi ni time za wezi.. Bado uko macho tu? Au ni hizo kelele za wasabato?
     
  3. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #3
    Aug 13, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Jimiminie viroba kadhaa, halafu chapa usingizi.... achana na hao, wanaiombea nchi yako
     
  4. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #4
    Aug 13, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Wasabato hao. Ipotezee tu.
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Aug 13, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wanawezwa zibwa midomo kwa mkono wa sheria
     
Loading...