Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Keko Machungwa

Discussion in 'Jamii Photos' started by MaxShimba, Jul 15, 2012.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  2. B

    BLB JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    maisha bora kwa kila mtz
     
  3. Gwangambo

    Gwangambo JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 3,665
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Watoto wa uswazi usipofanya hivyo watachezea kutwa.
     
  4. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #4
    Jul 15, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Gwangambo badala ya kusoma comment yako, nimebaki kukodolea macho hiyo avatar na signature yako. Najaribu kupata picha wanja wa pilipili ukiyeyukia machoni inakuwaje! Lol!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #5
    Jul 15, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Kama mpaka leo huduma kama hii bado inatiwa kufuli namna hii basi we still have a long way to go kwa pande zote mbili, muhudumu au muhudumuwa...inaonyesha kuwa kuna mmoja hajastaarabika bado..
     
  6. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #6
    Jul 15, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Hiyo style inaitwa abiria chunga mzigo wako.
     
  7. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #7
    Jul 15, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Nchi ya watu hapo,
     
  8. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #8
    Jul 15, 2012
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ndio! Bila hivyo wanangÂ’owa kabisa.
     
  9. b

    babacollins JF-Expert Member

    #9
    Jul 15, 2012
    Joined: Dec 23, 2010
    Messages: 879
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Maji anasa wewe kunywa kuoga kupikia kwa kipimo, yani kama hela tu invyolindwa tena hii ilindwe zaidi si uhai!
     
  10. Gwangambo

    Gwangambo JF-Expert Member

    #10
    Jul 15, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 3,665
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    mwaJ, Huo wanja umeshayeyuka, ona vilio kwa waTZ, Chezea ****** weye! ukifikicha macho inakuwaje?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #11
    Jul 15, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ha ha ha ha haaaa! You made my day!
     
  12. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #12
    Jul 16, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145


    Mkuu huu mjadala tutauendeleza baadaye hapa nilipo nasherehekea jana nimeongeza cheti kingine katika CV yangu(graduatad)Lakini lazima ukubali kuwa kama hatutastaarabuka basi huduma muhimu kama maji itabakia kutiwa kufili milele huko kwetu...
     
  13. S

    Sambwisi Senior Member

    #13
    Jul 16, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 161
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ni kweli mkuu Wa Tz wengi bado hatujastaarabika. Mifano Public utilities utakuta mtu kaandika ukutani kwa mikono akitumia kinyesi, Uwanja wetu mpya wa mpira watu wanang'oa viti, kukuta kinyesi kimewekwa katika mfuko wa rambo na kutupwa pembezoni mwa njia, n.k. Kwa Uswahilini hiyo ni sawa tu, Uswahilini kugumu. Ukweli bado tuna safari ndefu kuelekea USTAARABU ULIOTUKUKA.
     
  14. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #14
    Jul 16, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Hongera
     
  15. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #15
    Jul 16, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145

    Afadhali wewe mkuu Sambwisi umenielewa na like nimekugongea hapo, wacha mimi nijifungulie Jack Daniels yangu iliyomuua Kanumba na nijipongeze na zilipendwa zangu hapa.Lakini ukweli utabakia palepale kuwa,kama hatutastaarabika basi tutabakia palepale kwenye maji kutiwa kufuli na hadithi za kudanganyana eti mabomba ya Ulaya yanatoka
    maziwa.Sasa hebu tizama mtu na akili zako kweli unaweza kushika kinyesi kupaka ukutani?Mkuu naomba nisaidie katika kazi hii ya kuwaelimisha ndugu zetu,hata ukimwambia mmoja anatosha.Ila tatizo lao sasa ukiwaambia wanasema unajidai eti umesoma tuna safari ndefu sana mkuu......
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #16
    Jul 16, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    machungwa huwezi pata nafasi iliyo wazi kiasi hiki, hapa ni police barracks. hawa polisi hawataki kushirikiana na wananchi wanao wazunguka. sasa hivi wamezungushia na fensi ya michongoma. hata kama mlango wa raia unaangalia polisi basi michongoma inapandwa mlangoni.
     
  17. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #17
    Jul 16, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  18. r

    roy allan Member

    #18
    Jul 17, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hyo noma mpaka maji jamani wakati ni huduma muhimu hayo mambo ya muafaka tu katika kulipa bill ingawa inaumiza kulipa peke yako wengine wawe wanachota tu
     
Loading...