Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kazi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by ALICETH, Apr 15, 2010.

  1. A

    ALICETH New Member

    #1
    Apr 15, 2010
    Joined: Apr 15, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    am happy to get a website which is friendly my friends am looking for a job 1which will manage me am a logistic and supply chain lady
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    woh wewe tuko pamoja ... kwenye supply chain ..ngoja watu wakija hapa ndani watakusaidi mamy

    Ila na wewe hata hujabisha hata hodi kule post ya kwanza una-looking for job ..karibu sana
     
  3. MLATIE

    MLATIE Senior Member

    #3
    Apr 15, 2010
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hodi hodi jamani naomba mnikaribishe kwenye jumiya yenu
     
  4. Akthoo

    Akthoo JF-Expert Member

    #4
    Apr 15, 2010
    Joined: Nov 5, 2007
    Messages: 471
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Karibu tena!
     
  5. n

    nakose Member

    #5
    Apr 15, 2010
    Joined: Apr 15, 2010
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Barrick Bulyanhulu wanaajiri watu wa supply kama 10 hivi...kwenye wiki ijayo watatoa matangazo unaweza kuomba
     
  6. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #6
    Apr 15, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 180
    Umenifurahisha sana,........kiinglish chako bab kubwa!
     
  7. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #7
    Apr 15, 2010
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Africa Barrick Gold Wametanga Nafasi Hizo Kumi Dar Office.Leo Jioni HII.See attachment
     

    Attached Files:

  8. kabila01

    kabila01 JF-Expert Member

    #8
    May 7, 2010
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 2,498
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
    Hivi mbona Barrick wanatoa sana nafasi za kazi ni kwamba wanauhitaji sana au watu wengi wanaacha?
     
  9. Kobe

    Kobe JF-Expert Member

    #9
    May 7, 2010
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 1,608
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Muonee huruma FL1 siyo yeye maisha yanapagawisha ndg yangu.!

    ushawahi kuona mtu mwenye njaa akikaribishwa chakula.!
    anaweza sahau kunawa mpaka kuomba kwa mungu kabla hajaanza kula hicho chakula.
     
Loading...