Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kazi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by envio, Jul 27, 2011.

  1. e

    envio New Member

    #1
    Jul 27, 2011
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hellow wanajami, naomba tumsaidie huyu daa katika kazi yeyote itakayo jitokeza.ana form 4 ya div 4 na cheti cha secretary.tumsaidia angalau na yeye apate angalau kipato.yuko dar
     
  2. Ally Msangi

    Ally Msangi Verified User

    #2
    Jul 27, 2011
    Joined: Jun 29, 2010
    Messages: 557
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mwambie aangalie post za Udom, zipo mpaka za form 4, ajaribu kuomba.
     
Loading...