Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kazi yao ni kusinzia tu mikutanoni.....Shame on the

Discussion in 'Jamii Photos' started by Kingdom_man, Mar 3, 2011.

  1. Kingdom_man

    Kingdom_man JF-Expert Member

    #1
    Mar 3, 2011
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    View attachment 24313

    Kikwete anazuga anasoma, huku akimbonji...... Na mwezake Ngeleja akiwa anaota bila aibu kwenye mkutano wa Extractive Industries Transparence Initiative (EITI) huko Paris..........Namna hii sijui kama tutafika
     
  2. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #2
    Mar 3, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    sijui huwa wanakeeesha na nininiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
     
  3. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #3
    Mar 3, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    waacheni it must be boring kusikiliza/kusoma kitu hukielewi....mnh.
     
  4. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #4
    Mar 3, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huyu mkwere na mgeleja wamefuata nini katika mkutano wa wataalamu km huo?

    Wamefuata kutafuna tetere?
     
  5. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #5
    Mar 3, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Huenda anatafakari namna ya kuondoa shida ya umeme nchini.
    Sasa kama amelala kulikuwa na umuhimu gani wa kupoteza kodi zetu kwenda Paris. Hawa watu nchi imewashinda
     
  6. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #6
    Mar 4, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,065
    Likes Received: 1,414
    Trophy Points: 280
    Hata akiletewa mkataba hapo Ngeleja anasaini huku akiwa na mausingizi singizi hivyo hivyo, ni aibu kweli, ona wazungu wao walivyo macho na sura za umakini mkubwa. Nimechukia kweli hili lipicha wanavyofanya huko
     
Loading...