Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kazi ya ukonda wa treni wangepewa vijana wenye uzoefu na kazi hiyo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Anold, Oct 31, 2012.

  1. A

    Anold JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2012
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 1,008
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Napongeza sana serikali kwa kuanza huduma ya Treni nafikiri kwa kiasi kikubwa itasaidia tatizo la usafiri jijini. Ila nafikiri kutokana na wingi wa abiria na vituo kuwa karibu karibu ni vizuri kuajiri vijana wenye uzoefu wa kukusanya nauli maarufu kama makonda, maana kwa tathmini niliyoona kuna wengi wanaweza kupanda bila kulipa nauli na kufanya shirika hilo lijiendeshe kwa hasara.
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,082
    Trophy Points: 280
    sawa. Tumekusikia
     
  3. M

    Mchokozi JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Unakaribishwa tuma maombi!
     
  4. m

    mpepalilambo Senior Member

    #4
    Oct 31, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 188
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nashangaa mnahitaji makonda? wekeni mashine moja kila mlango na kila anayeingia awe na nauli kamili. unaingiza pesa unapata tiketi na wawepo wakaguzi tuu. Hujafika kwa weupe nini? tujifunze
     
  5. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 443
    Trophy Points: 180
    hayo ndiyo maneno kk
     
Loading...