Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kazi nje ya Tanzania

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by pettymarcel, Jul 10, 2012.

  1. pettymarcel

    pettymarcel JF-Expert Member

    #1
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 540
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 45
    Sory kama mtu anataka kutafuta job nje ya tz let say kenya or uganda au dubai ni vigezo gan hasa natakiwa kuwa navyo mbali na elimu niliyonayo? Tanzania urasimu mwingi nataka nijaribu japo kwa majiran zetu thanx
     
  2. C

    Consultant JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,937
    Likes Received: 789
    Trophy Points: 280
    1) At least uwe na degree ya kwanza

    2) Kama unaomba kwenye NGO, lazima uwe na experience ya kufanya kazi kwenye NGO kwa muda usiopungua miaka mitatu

    3) Pia inategemea fani yako. Kuna waTZ kibao wanafanya kazi nje kwenye migodi (DR Congo, Mauritania etc) ingawa hawana degree - uzoefu kwenye kazi tu.
     
  3. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #3
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Jifunze kuandika kichwa cha habari kulingana na kile unachotaka kueleza hiyo pia itakusaidia kupata kazi popote unapotaka.
     
  4. Ikumbilo

    Ikumbilo JF-Expert Member

    #4
    Jul 11, 2012
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 455
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mara nyingi uzoefu au ujuzi wa kitu fulani huwa kinakufanya uweze kupata kazi. Hii inategemeana na jinsi unavyojinadi kwa wale waliozitangaza hizo nafasi za kazi.

    Pia jitahidi kuapply maana huwezi kukaa tu bila kuapply.
     
  5. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #5
    Jul 14, 2012
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 280
    Trophy Points: 180
    Communication skills, and ability to deliver!
     
  6. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #6
    Jul 14, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,149
    Likes Received: 183
    Trophy Points: 160
    Cha muhimu zaidi ni kwenda huko nje, halafu ukaombe kazi.
     
  7. stineriga

    stineriga JF-Expert Member

    #7
    Jul 14, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 2,035
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 135
    not easy, umeshidnwa kupata kazi bongo ndio upate nje ya nchi?! i love bongo!
     
Loading...