Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kazi/ majukumu ya BAKWATA

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kima mdogo, Sep 24, 2011.

  1. K

    Kima mdogo JF-Expert Member

    #1
    Sep 24, 2011
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asalam aleikum. Ndugu zangu waislamu naombeni tukumbushane majukumu/wajibu wa taasisi yetu ya dini ya kiislam (bakwata).
     
  2. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Kuiokoa CCM.
     
Loading...