Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kazi kwenye NGO's

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by madata84, Feb 2, 2011.

  1. m

    madata84 Member

    #1
    Feb 2, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Natafuta kazi ya social work nimemaliza Diploma ya social science atakayesikia anishtue jamani wana jf.
     
  2. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #2
    Feb 2, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    una experience yoyote ya kazi hio?
     
  3. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #3
    Feb 2, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Nikushauri tuu pa kuanzia omba kufanya kazi ya Volunteer kwenye NGOs kubwa kubwa ukishafahamu NGOs zinavyofanya kazi ni rahisi sana kupata ajira ya kudumu.
     
  4. m

    madata84 Member

    #4
    Feb 2, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Uzoefu sina nifanyeje?
     
  5. m

    madata84 Member

    #5
    Feb 2, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Atakayesikia au atakayejua mchakato mzima awasiliane nami kwa email madata84@yahoo.com chondechonde jamani tukumbukane.
     
  6. Sugar wa Ukweli

    Sugar wa Ukweli JF-Expert Member

    #6
    Feb 3, 2011
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 373
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuko pamoja ndugu yangu!,jf for life!
     
  7. J

    Jane Sarah New Member

    #7
    Feb 3, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natafuta kazi nimesoma Diploma ya International relations & Diplomacy na Business Administrations
     
  8. Z

    Zahaju New Member

    #8
    Feb 4, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi Zakaria nimemaliza kidato cha 6 (forms six) natafuta kazi ya HOTELINI ngazi yoyote ile,atakayesikia namuomba awasiliane nami kwa no. +255774362316
     
  9. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #9
    Feb 4, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hey, Najua mtu alie maliza in the same field ila ni vigumu kuanza straight ktk IR. anza kwanza social work in NGO, hata ya attachment.
     
  10. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #10
    Feb 5, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    dah!
    Sasa kazi unayotaka ya ngazi yoyote lazima ufanyie hotelini?
    Usijilimit mkuu halafu unapotafuta kazi ni sawa na kujiuza kwahiyo toa sifa za ziada kwanini huduma yako itakuwa bora kuliko wengine.
     
  11. m

    madata84 Member

    #11
    Feb 5, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wanajf naombeni atakayesikia kazi za social work anijulishe kwa email yangu madata84@yahoo.com nimesomea Diploma ya social science
     
Loading...