Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kazi kwenu

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by malinda JP, Jun 29, 2011.

  1. m

    malinda JP New Member

    #1
    Jun 29, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kujadili mambo yanayohusu nchi si kwamba unajiingiza kwenye siasa, bali ni kujalibu namna ya kuinusuru nchi na lolote baya au kuendeleza jambo jema. Wana jf fungukeni na tokeni katika chupa hiyo nchi hii inahitaji mchango wenu ili iweze kuendelea. Kazi kwenu!
     
  2. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,238
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Ingia pole pole, la sivyo hapa kuna watu wenye akili kuliko za Mwl. Nyerere na wana mawazo mazuri, na nchi imekaa kwenye viganja vya mikono yao. Ikija haraka lwako, mi sipo.
     
  3. C

    Chasaka Member

    #3
    Jun 29, 2011
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    Mbona unamtishia huyo? Hajakosea.
     
Loading...