Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kazi ambayo JK anaipenda ni.............blahblah.........................

Discussion in 'Jamii Photos' started by Rutashubanyuma, Mar 5, 2011.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Mar 5, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    [​IMG]

    Rais Jakaya Kikwete akifafanua jambo wakati wa Mkutano wa tano wa Kimataifa wa Tasnia ya Uzinduaji (EITI) mjini Paris, Ufaransa, uliozungumzia matarajio ya baadaye ya tasnia hiyo na uwazi katika masuala ya fedha. Wengine kutoka kushoto ni Mkurugenzi Mtendaji wa Benki ya Dunia, Sri Mulyani Indrawati, Mwenyekiti mtarajiwa wa EITI, Clare Short, na Rais wa Msumbiji, Armando Guebuza. (Picha na John Lukuwi).
     
  2. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    <table border="0" width="100%"><tbody><tr><td align="center" valign="top">[​IMG] </td> </tr> <tr> <td class="kaziBody" align="center" valign="top">PRESIDENT Jakaya Kikwete exchanges views with the President of The Movement of French Enterprises Philippe Gautier after attending the Fifth Conference of Extractive Industries Transparence Innitiative (EITI) in Paris on Friday. (Photo by John Lukuwi)</td> </tr> <tr> <td class="mainStoryUnderline" align="center" valign="top">Go to Gallery</td></tr></tbody></table>
     
  3. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #3
    Mar 5, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Kazi ya kutatua matatizo nyeti kama haya hukimbia baada ya kujitokeza kwa masaa machache na kutoweka................................

    <table align="left" border="0" cellpadding="0" cellspacing="0" width="100%"><tbody><tr bgcolor="#ffffff"><td class="kaziBody" bgcolor="#ffffff">
    </td> </tr> <tr bgcolor="#ffffff"> <td class="kaziBody" bgcolor="#ffffff"> [​IMG] </td> </tr> <tr bgcolor="#ffffff"> <td class="kaziBody" bgcolor="#ffffff">BIG BROTHER TO RISE AGAIN? Petty traders at Urafiki market area re-erect poles for display of their merchandise as captured in Dar es Salaam on Friday. Former business stales were demolished on Tuesday by City authorities to pave way for Rapid Bus Transit Project.</td></tr></tbody></table>
     
  4. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #4
    Mar 5, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Heheheh huyo ndo JK au mtoto wa kijiweni kwa kupiga soga tuu hajambo suala la umaskini hata yeye hajui :A S 13::A S 13::A S 13:
     
  5. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #5
    Mar 5, 2011
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    JK amefanya mengi na bado anapambana kwa ajili yetu wa Tz


    unajua watu hawataki kupima kiudhati alipotutoa kaka yetu JK hadi tulipo sasa, huyu binaadamu ana mapungufu yake, ila pia amejitahid sana kuijenga nchi
     
  6. A

    Adammwam Member

    #6
    Mar 5, 2011
    Joined: Jan 30, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Funga domo lako wewe.
     
  7. Kinyerezi

    Kinyerezi JF-Expert Member

    #7
    Mar 5, 2011
    Joined: Jan 28, 2009
    Messages: 348
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Kalale nae..........
     
  8. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #8
    Mar 5, 2011
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    duh

    kwa kweli mm siwaelewi baadhi ya watu, hawaoni, wanachuki binafsi au kuna nn ?
     
  9. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #9
    Mar 5, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Nchi inajengwa na wananchi si JK kama unavyotaka tuamini,yeye anajua tu kupiga soga huku marafiki zake wakiitafuna nchi,alipotutoa palikuwa pazuri kuliko sasa.
     
  10. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #10
    Mar 5, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mtu wa pwani mimi nakufahamu saana mkuu tumetoka mbali toka kipindi cha kampeni mpaka jk ameshinda! Mkuu mshauri mtu uliyemtetea kuwa huu mda si wa mbwembwe ila afanye kazi, tena afanye kazi kubwa nchi hii inaliwa na mafisadi na yeye anajua but hajashughulika ya kutosha. JK ALIYOYAFANYA NIKIDOGO SAANA HATA LINGEKAA JIWE LINGEFANYA ALIYOFANYA MKUU!
     
  11. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #11
    Mar 5, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Ndiyo hivyo sister kila mtu na fani yake!!
     
  12. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #12
    Mar 5, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Yapi hayo mkuu?
     
  13. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #13
    Mar 5, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Jichunguze kwanza wewe mwenyewe je unaeleweka?
     
  14. c

    chetuntu R I P

    #14
    Mar 6, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    khaa! Kweli ukipenda chongo utaona kengeza.
     
  15. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #15
    Mar 6, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    safari ni safari tu
     
  16. Ney wa Barca

    Ney wa Barca JF-Expert Member

    #16
    Mar 6, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hapo ndio nachoka kabisa, kwa safiri 2 hongera! ila ukweli me sijui sie tunanufaika vipi na hizi safari!
     
  17. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #17
    Mar 6, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    hee kwa hili hajambo
     
  18. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #18
    Mar 6, 2011
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Safari nyingine inapunguza heshima akienda yeye as Presidaaa, while it should have been a representative at lower level would do
     
  19. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #19
    Mar 6, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,974
    Likes Received: 9,551
    Trophy Points: 280
    Hebu yataje na sisi tuyafahamu.
     
  20. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #20
    Mar 6, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Eeeh TUNTU MIE TUNTU NIPIGIE, SI UNA ZANTEL WEWE NIPIGIE.

    Duuh hii kali jamaa anabeep kutoka ulaya!

    MKURU wetu anatubeep akiwa ulaya! duuh hii kali
     
Loading...