Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kausafi nafuu kwa walemavu

Discussion in 'Jamii Photos' started by Ng'wanza Madaso, Mar 23, 2010.

  1. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2010
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Nimefurahia hii huyu dada na mwanae hapo nyuma,lakini bado kuna walemavu wengine wanataka usafili wa bei ghali.

    [​IMG]
     
  2. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2010
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,483
    Likes Received: 766
    Trophy Points: 280
    Thats is good!

    I am happy too, any clue how much? tunaweza kujitoa na kuweka order ya kuvitengeneza vingi kusaidia walemavu!
     
  3. R

    Renegade JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2010
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 3,011
    Likes Received: 440
    Trophy Points: 180
    Ni nzuri na cheap, ila ninahisi kama kama bado kazi inahitajika kupunguza uzito kwa kuwa ni manual operated.
     
Loading...