Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kauli ya mkuu wa nchi kuhusu mgomo wa wafanyakazi;Ni ubabe au busara?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kapo Jr, Jul 24, 2012.

  1. Kapo Jr

    Kapo Jr JF-Expert Member

    #1
    Jul 24, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 824
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 45
    Wana jf,nakumbuka wakati wa vuguvugu la wafanyakazi wa serikalini kutangaza mgomo wengi mtakumbuka kauli ya mkuu wa nchi aliposema,'mie ndiye mwajiri mkuu kwa upande wa watumishi wa umma,mkimfuata mgaya mtapoteza ajira zenu na mgaya hamtamuona tena"..nawasilisha kwenu wana jf kwani kila nikitafakari nakosa muafaka mchango wenu muhimu,naona matukio ya kutisha yanatokea kila kukicha,tuijadili kiundani kauli hii.

    MY TAKE..ushabiki haufai ili tulinde vizazi vyetu
     
  2. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #2
    Jul 24, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
  3. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #3
    Jul 24, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Nasubiri nione kama hao wafanyakazi wa Umma watavumilia Pension zao ziliwe na Ridhwan huku wao wakisubiri miaka 55-60 ya kustaafu
     
  4. Kapo Jr

    Kapo Jr JF-Expert Member

    #4
    Jul 24, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 824
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 45
    Kila niisikiapo kauli hii na kuichambua kisha kuilinganisha na umuhimu wa rais na majukumu yake hapa nadhani hakututendea haki watanzania wote,si wafanyakazi pekee kwani wafanyakazi hutumikia jamii yote,hivyo matamshi yenye utata yanaongeza /pandikiza chuki kwa wananchi mfano wanapokosa huduma stahiki,yawezekana ndo chanzo cha migogoro isiyokwisha serikalini
     
  5. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #5
    Jul 24, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Hii imekuwa kama yule ngamia aliyekuwa anaomba kwa unyrnyekevu aruhusiwe kuingia kwenye hema kujificha baridi. Aliomba kuruhusiwa aingize sikio, badae pua, kichwa, miguu....alipoingia mzima ndani ya hema akamtoa nje mwenye hema kwa mateke.

    Hivi ndivyo anavyofanya Mkuu wa Nchi, asisahau kuwa Watanzania ndio waliomwajiri yeye kwa kumpara ridhaa ya kuongoza sio kutawala; leo anajisifu kuwa yeye ndiye mwajiri mkuu. Haya zake zimehamia kisogoni.
     
  6. L

    LOVI MEMBE JF-Expert Member

    #6
    Jul 24, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,121
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kama ufreemason ndivyo unavyolipa basi kila mtu atakuwa freemason. lakini iko siku ataanguka kama KANUMBA MSHIKAJI WAKE KWENYE KUNDI HILO KANDA YA TANZANIA
     
  7. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #7
    Jul 24, 2012
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mzee mpumbavu huongea upumbavu
     
  8. B

    Babu Original Member

    #8
    Jul 24, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hizi kauli: ... 'Mgaya hamtamwona tena' na 'Liwalo na liwe' mimi binafsi zinapeleka hisia zangu mbali sana.
     
  9. Kayabwe

    Kayabwe JF-Expert Member

    #9
    Jul 24, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 331
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wafanyakazi wote tumetoswa hasa wa kada za chini,maisha magumu na mkuu wa kaya hatutaki njia ni mgomo baridi,madkts karibu ss walimu ni wazoefu na matokeo ake mnayaona.
     
  10. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #10
    Jul 24, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,468
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 280
    Ndo ivo tena akaibuka kidedea.
     
  11. C

    Careboy wamuntere Senior Member

    #11
    Jul 24, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unapokuwa kiongozi unatakiwa uwe strong na kauli zako, kwa hiyo rais ni shupavu sana. angekuwa mwingine nchi ingewaka moto. na Pinda naye ni moooooooooooto.
     
  12. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #12
    Jul 24, 2012
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mzee mpumbavu huongea upumbavu.
     
  13. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #13
    Jul 24, 2012
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,987
    Likes Received: 2,461
    Trophy Points: 280
    hapo kwenye bold/red unataka kusema nini mkuu, kutomuona kwa kuhamishiwa kwenye 'mahandaki' ya Mabwepande au!!??
     
  14. Kapo Jr

    Kapo Jr JF-Expert Member

    #14
    Jul 24, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 824
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 45
    hapo nabaki dillema,cjui lengo na mantiki yake mkuu kwa wananchi ikiwa yeye ndo kiongozi wa juu kabisa
     
  15. b

    bdo JF-Expert Member

    #15
    Jul 24, 2012
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,142
    Likes Received: 1,094
    Trophy Points: 280
    Nmimi nadhani statement ile ilikuwa inatabiri issue hii ya madaktari....some Drs.wamefukuzwa kazi, and Mgaya is Ulimboka ambaye ameponea chupuchupu! Huyu ni chinja chinja, kwa mambo haya bado ninaamini serikali inahusika na Dr.Ulimboka saga
     
Loading...