Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kauli ya Kizalendo: Nimeipenda

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ibange, Mar 1, 2011.

  1. i

    ibange JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kauli ya kizalendo ya waandamanaji libya nimeipenda sana. Ikifika siku TZ tukatoa kauli kama hii tutakuwa tumefikia stage ya 'real freedom'.

    "We're not here for power, authority or money," they said in a message aimed at Col Gaddafi.
    "We are here for the cause of freedom and the price we are willing to pay is with our own blood. It's victory or death."
     
  2. P

    Pokola JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 714
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Nimeipenda sana. Nitamwambia JK kipenga kikilia!!
     
  3. MwanaCBE

    MwanaCBE JF-Expert Member

    #3
    Mar 1, 2011
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1,606
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    Meseji imejaa kila hali ya uzalendo. Nzuri saaaaaana.
     
  4. S

    Salimia JF-Expert Member

    #4
    Mar 1, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 645
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivi POKOLA labda nikuulize kidogo,, hicho kipenga unadhani nani atapiga? Wa kumfunga paka kengele nani? Mimi ungenibariki sana ukiwa wewe utakuwa wa kwanza kupuliza hicho kipenga. Halafu natamani ningekuona baada ya hapo ukitoka nduki kweli kweli pale FFU wakiingiza timu yao. Si mchezo.
     
Loading...