Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kauli tata ya Ridhiwan Kikwete

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kaa la Moto, Jun 8, 2012.

  1. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,538
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Hii ni kauli ya Ridhiwani Kikwete katika group ya Chadema vs ccm

    "Kwa matokeo haya , sio kweli kuamini kuwa wapinzani wetu wanapanda, ila ni sahihi kujiangalia na kujiuliza kwa nini tumeshuka?"
     
  2. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Riz1 ongea na mshua... mwambie kimenukla
     
  3. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2012
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    naongea na riz1 ...STREET NOMA KIMENUKAA...! bado miaka mitatu!
     
  4. Mlitika

    Mlitika JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 458
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Aombe uraia Somalia mapema.
     
  5. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    chenye utata ni nini hapo? Au kinachowashangaza ni nini? Ningeandika mimi hayo maneno, mngeyaleta hapa yajadiliwe? Mchukulieni Ridhiwani kuwa ni mtanzania kama mlivyo watanzania ninyi, hakuna sababu ya kumkosesha usingizi na kumnyima raha ya kutoa maoni yake kwa kuwa tu ninyi mnaquestion hata vijineno vidogo vidogo kama hivi! Hiyo kauli yeyote yule angeweza kuisema na wala isingehitaji mjadala. Tuache kuwapa watu popularity wasiyostahili.
     
  6. KANYIMBI

    KANYIMBI JF-Expert Member

    #6
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyu mshuwa rz1, mwambie haya maneno aende akawaeleze magamba wenzake kwenye mkutano wao pele jangwani. Ili wajiulize na kupata majibu.
     
  7. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #7
    Jun 8, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Una akili wewe!, safi sana,hebu agiza ndovu baridi mkuu nakuja kulipa, kama unavyojua pamoja na Jf kuwa home of great thinkers but there are those who are not worth a title. sioni mantiki ya kujadili kauli ya Riz1 aliyoitoa Fb
     
  8. manuu

    manuu JF-Expert Member

    #8
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 3,878
    Likes Received: 8,884
    Trophy Points: 280
    Time its over Riz1.......just wait and see.
     
  9. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #9
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Haya riz1 najua unajiandaa kubadilishana shida nasie 2015 mjengoni we uswazi
     
  10. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #10
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hao wanatamani Mbowe awe Rais halafu kila mmoja aseme mie mjomba'ngu, mie shemeji yangu, mie kaka'ngu. Huwajui wachagga! Wapii?

    Wanaona donge kwa Ridhwan, mwacheni mtoto wa Rais ajinafas.
     
  11. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #11
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    I didnt know this Riz1 guy is this smart.

    Kauli nimeielewa vizuri unless mtu kilaza
     
  12. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #12
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nahisi anaongea hayo akiwa na pass yake ya kuelekea somalia kabisa
     
  13. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #13
    Jun 8, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Labda u special unakuja kutokana na kukwepa ukweli,,amezunguka zunguka tu kusema wajiangalie kwnn wameshuka anakwepa kusema clearly wapinzani/upinzani umepanda chart
     
  14. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #14
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,538
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Kama vipi potezea basi. Umeshakula ze laga unakunya hapa best wangu.
     
  15. b

    baraka moze Member

    #15
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kazi ipo!
     
  16. m

    mkurugenz JF-Expert Member

    #16
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    no comment kabisaaa.
     
  17. B

    Bob G JF Bronze Member

    #17
    Jun 8, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Unapokua na miaka 50 unapoteza uwezo wa kuona. ccm imechoka hakuna muda tena wa kujitathimini na kujiuliza. unakumbuka shuka kumekucha?
     
  18. LexAid

    LexAid JF-Expert Member

    #18
    Jun 8, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 1,950
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Yale alioyasema jana Mh. Mwakyembe kuhusu ATC. Inabidi sasa chama tawala kijiulize, Je kimebebwa na wananchi kwa miaka mingapi? kama kimeshindwa kusimama imara na maisha bora kwa kila mtanzania ndani na nje ya nchi ni hakika kwamba kitang'atuliwa! It's just a matter of time.
     
  19. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #19
    Jun 8, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,062
    Trophy Points: 280
    hawatofautini sana na dingi yake
    "WANAFUNZI WANAOPATA MIMBA MASHULENI NI KWA SABABU YA KIHERE HERE CHAO"
     
  20. M

    MILKYWAY GALAXY Senior Member

    #20
    Jun 8, 2012
    Joined: Dec 12, 2008
    Messages: 196
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Tukijadili kauli, na sii mtu;

    Kwa mtazamo wa haraka haraka yuko sahihi 50%
    Mimi nadhani ni both ways, CCM kushuka ni kweli na pia upinzani (sio lazima iwe CDM pekee) kupanda ni kweli pia.

    Changamoto iliyopo mbele yetu ni nani wa kutuongoza kuelekea nchi ya ahadi?
    Sio bora kufika, ni muhimu sana tufike tukiwa bora!

    Respect !
     
Loading...