Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kauli hii ya Mwl Nyerere ina maana gani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KAUMZA, Dec 30, 2010.

  1. K

    KAUMZA JF-Expert Member

    #1
    Dec 30, 2010
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 688
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    "KAMA NINGEKUWA NA UWEZO NINGEVISUKUMIA MBALI(maili 300) VISIWA VYA ZANZIBAR" Ni kauli ya Mwl Nyerere. Kwa anayeweza asome kitabu cha Towards democratization process in Zanzibar cha Dr Mohamed Bakari. Pia nukuu hiyo inapatikana katika kitabu cha I SAW THE FUTURE AND HOW IT WORKS cha Prof Abdulrahaman Babu.
    TUJADILI KWA PAMOJA, ALIKUWA ANA MAANA GANI?
     
  2. T

    Topical JF-Expert Member

    #2
    Dec 30, 2010
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Simple..Alitaka kuwabatiza akashindwa..machungu yalimtoka kinywani kwa hasira

    Hasira huondoa busara wahenga walisema
     
  3. L

    LAT JF-Expert Member

    #3
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    kinyaa...,
     
  4. Margwe

    Margwe JF-Expert Member

    #4
    Dec 30, 2010
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 256
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kama hujaeleza the whole story ya alichosema, umetoa sentensi moja tu tutachangiaje?
     
  5. L

    LAT JF-Expert Member

    #5
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    Kinyaa...,
     
  6. L

    LAT JF-Expert Member

    #6
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    Kinyaa......,!
     
  7. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #7
    Dec 30, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    labda ufanye kazi huko huko. uairudi huku.

    wanaosoma computer engineering bongo ni masekretari.

    utakubali kushkwashkwa na bosi wako? utakubali kuvaa kimini?
     
  8. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #8
    Dec 30, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160

    sasa dr. slaa anaingiaje hapo?

    anayekwenda kusoma ni wewe au dr. slaa?
     
  9. L

    LAT JF-Expert Member

    #9
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    mkuu anasema anasomea Doctor of Computer engineering.... kwa usahihi inamaana anatibu au yeye ni mganga wa computer
     
  10. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #10
    Dec 30, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    jamaa amepata chuo kikuu cha mfukoni. unatoa pesa unapata udakta.
     
  11. L

    LAT JF-Expert Member

    #11
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    Kinyaa....., MS
     
  12. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #12
    Dec 30, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    kwa hiyo ndiyo kusema utakapoukwaa usekretari utakuwa unaliwa na bosi wako?
     
  13. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #13
    Dec 30, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    heshima na nishani ulivyopata hapa jf sikutegemea kama siku moja utatutangazia kuwa unaenda kujifunza usekretari australia halafu ukimaliza urudi bongo kuvaa kimini na kuokota vikaratasi vya bosi vikidondoka
     
  14. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #14
    Dec 30, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    kazi ya usekretari ngumu kweli. ili uitwe company secretary lazima upite ngazi kama 10 hivi za usekretari na kila ngazi lazima uliwe.

    utajuta kusomea usekretari ms
     
  15. L

    LAT JF-Expert Member

    #15
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    mkuu.... duu..... kwahiyo MS suna tayari ....
     
  16. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #16
    Dec 30, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    ninakusikitikia utakapoanza mafunzo kwa vitendo (field). huko ndiko walimu wa masekretari huwa wanaonesha urijali wao.
     
  17. L

    LAT JF-Expert Member

    #17
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    watafanya utafiti.. kwa MS.!
     
  18. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #18
    Dec 31, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,965
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    wamemnukuu wakati gani? alikuwa wapi na akazungumza hayo
     
  19. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #19
    Dec 31, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Siwezi kuchangia kwa sababu hata hiyo kauli inayodaiwa kuwa ni yake siamini. Aliyeandika hicho kitabu na wewe mwenyewe najua hamkumpenda mwalimu kwa sababu ya mawazo yenu ya kipuuzi ya udini.
     
Loading...