Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katika katiba mpya. Sheria inasemaje kuhusu haya ma mikataba ya ma miaka 100 -400?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Slave, Dec 11, 2011.

  1. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #1
    Dec 11, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    The demolition man. RAMBO KWA MOVIE HII ALIJIPANGA.
     
  2. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #2
    Dec 11, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    naona leo jukwaa halina mods maana nime repot huu uzi wau edit na waweke RAMBO KWA MOVIE HII ALIJIPANGA.


    [h=2] niliandika thread katika jukwaa la habari kupitia simu iliyo kuwa na heading Katika katiba mpya. Sheria inasemaje kuhusu haya ma mikataba ya ma miaka 100 -400?[/h]mpaka sasa mod hawaja ni editia.
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Dec 11, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Mkuu, toka huko ulipo manake kichwa inachemka ile mbaya.
     
  4. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #4
    Dec 12, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    hellow pacha wangu sijakuelewa ati.nitoke wapi tena?
     
Loading...