Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katibu wa DP ni mke wa Mtikila?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nduka, Aug 10, 2010.

  1. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2010
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Leo katika umbeya wangu wa kisiasa nimepitia tovuti ya The National Electrol Commission of Tanzania - Homepage kuangalia taarifa za vyama vya siasa nchini, miongoni mwa vituko ni huyu katibu wa DP anaitwa Mrs Georgia Mtikila(sijui mke,dada au shemeji?) Kuna kali zaidi chama cha Demokrasia Makini hakina mwenyekiti. naomba hayo yawe ni makosa ya wa tovuti hii ni sio ukweli wa mambo maana tutaendelea kuchapisha tshirt kila siku huku chama TAWALA kikiendelea kutawala.
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,177
    Likes Received: 5,415
    Trophy Points: 280
    Mpwa hujaonekana jamvini siku nyingi, where have u been?
    Wapi Pearl? Maana mliondoka kiopindi kimoja
     
  3. M

    Msharika JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwani akiwa mke wa mtikila shida itakuwa ni nini? si alichaguliwa kidemokrasia?
     
Loading...