Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katibu wa CCM Jijini Mwanza alishwa sumu

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mongoiwe, Sep 2, 2010.

  1. Mongoiwe

    Mongoiwe JF-Expert Member

    #1
    Sep 2, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 514
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kuna taarifa za kuwa Katibu wa CCM kata ya Isamilo ambako katibu wake aliuawa kwa kuchoma kisu na Meya wa Jiji Bihondo akakamatwa kwa mauaji, amelishwa sumu na sasa yupo mahututi Bugando kwa matibabu, katibu huyu nimeambiwa anaitwa Emma Chacha na tukio limetoka majira ya saa 1:45 usiku.

    Bado nafuatilia zaidi
     
  2. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #2
    Sep 2, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Yeah.. habari hizo na miye nimezipata sasa hivi; vyanzo vinazidi kufuatilia nini kinaendelea.
     
  3. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,548
    Likes Received: 2,546
    Trophy Points: 280
    Mwaka huu watamalizana bado Masha
     
  4. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mafioso ndani CHAMA CHA MAJAMBAZI...
     
  5. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #5
    Sep 2, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,548
    Likes Received: 2,546
    Trophy Points: 280
    Tukiwaambia hameni huko hicho ni chama cha majasusi kina wenyewe hamtaki shauri yenu na bado.
     
  6. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #6
    Sep 2, 2010
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Tunasubiri Taarifa lazima Hii ni laana toka kwa Allah (God) Nakwambia dhambi za kula nchi peke yao ndio zinawatokea puani Ua kabisa hao:cheer2:
     
  7. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #7
    Sep 2, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Update us on what is going on
     
  8. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #8
    Sep 2, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 4,181
    Likes Received: 528
    Trophy Points: 280
    duh jamani hiki ndo kiliitwa kisiwa cha amani?
     
  9. Mongoiwe

    Mongoiwe JF-Expert Member

    #9
    Sep 2, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 514
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ameanza kutibiwa, lakini hali yake ni mabaya, na imebainika kuwa allikunywa sumu hiyo katika bia maana baada ya kula aliamua kunywa moja moja moto kusukumia msosi, ila taarifa zinaeleza kuwa baa aliyokula chakula na kunywa Kinyaji hicho ni mali ya mmoja wa waliogombea udiwani akashindwa katika kula za maoni na alikuwa akipingana na mgombea udiwani aliyeshinda ambaye katibu huyo alikuwa mtu wake. Polisi pia wameanza kazi.
     
  10. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #10
    Sep 2, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,538
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    RIP Katibu wa sisi M
     
  11. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #11
    Sep 2, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Nimeingia kwa kasi kwenye hii thread nikidhania ni yule katibu Mkuu mwenye Kamba! get well soon katibu na karibu huku kwa wapinga ufisadi
     
  12. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #12
    Sep 3, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,538
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    !!!!!!!!!!!!!!!!:confused2:
     
  13. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #13
    Sep 3, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Teeh
     
  14. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #14
    Sep 3, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Pamoja na uadui katika sera na majigambo lakini TU WAMOJA KITAIFA NA KIZALENDO
    waliofanya tukio hilo wanapaswa kuchukuliwa hatua kali ili iwe fundisho kwa wenye nia kama hizo.
    Ila nawashauri wanaccm makini waachane na hicho chama kisha waje huku nyikani tutafakari namna ya kuikomboa Tanzania yetu kutoka kwa wakoloni baba na ndugu zetu.
     
  15. Njilembera

    Njilembera JF-Expert Member

    #15
    Sep 3, 2010
    Joined: May 10, 2008
    Messages: 1,344
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Kweli hivi vinafasi vya uongozi ni vitamu kiasi cha kutaka kumtoa mwenzio maisha! CCM TENA!!!!!! Kuna nini huko? Mungu atamjalia hatokufa na atakapokuwa amepona, inabidi amlete mwenzie mbele za watu, amuulize ndugu yangu kwani ulitaka kuniua ili nini, miaka 5 ya kuitwa mheshimiwa tu, haya chukua uheshimiwa! Hatothubutu! Ataambuliwa kifungo na taabu tu kwa ujinga wa kitoto
     
  16. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #16
    Sep 3, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Makamba inasemekana kuwa alibaka mtoto wa shule.

    Huyu Sumu alijipa mwenyewe na ndiyo akafuzwa mwalimu mkuu shule wa msingi..........

     
  17. DaMie

    DaMie JF-Expert Member

    #17
    Sep 3, 2010
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Get Well Soon
     
  18. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #18
    Sep 3, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    na bado watamalizana hadi vizazi vyao
     
  19. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #19
    Sep 3, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Get well soon Katibu.
    Polisi lazima uchunguzi ufanywe na aliyefanya hili afikishwe mkwenye mkono wa haki!! lol!!
     
  20. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #20
    Sep 3, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Kwa nini wanachezeana rafu? Kwa nini wasikubali kuwa karne hii kuna kushinda na kushindwa?? too sad!!
     
Loading...