Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katibu wa CCM Iringa mjini ndani ya Ebony FM

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by WISTON MWINUKA, May 31, 2012.

  1. WISTON MWINUKA

    WISTON MWINUKA Member

    #1
    May 31, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Katibu wa ccm Iringa mjini Mr.Luciano Mbosa,yupo studio za Ebony fm akizungumza mambo mbalimbali yahusuyo chama na matarajio yao kwa uchaguzi mkuu ujao.Pia amewataja CDM kuwa chanzo cha vurugu za kisiasa zilizotokea maeneo ya Nduli,ambapo watu kadhaa walijeruhiwa katika tukio hilo.
     
  2. d

    deecharity JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 807
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    yani hata anavyoongea anaonyesha wazi akil zake znamgawanyko au mpasuko kama chama chake.
     
  3. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    suala nduli kesi ipo mahakamani, yeye analiongelea kama nani?
     
  4. Bado Kidogo 2015

    Bado Kidogo 2015 JF-Expert Member

    #4
    May 31, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe ulitaka aseme CCM ndiyo chanzo cha vurugu kule Nduli?
     
  5. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #5
    May 31, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,474
    Likes Received: 2,703
    Trophy Points: 280
    Akamatwe kwa kuidharau Mahakama.Anazungumzia suala lililo Mhakamani tayari.Fasta!
     
  6. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #6
    May 31, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    hajui atendalo
     
  7. K

    Kimbito nyama Senior Member

    #7
    May 31, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Gamba in action! Hakuna news hapo
     
  8. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #8
    May 31, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Fanya mchezo na ajira ya mtu anatetea chakula chake hapo.Lakini anajua roho yake ipo wapi.
     
  9. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #9
    May 31, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,214
    Likes Received: 11,560
    Trophy Points: 280
    Ccm hawamalizi siku bila kuitaja chadema
     
  10. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #10
    May 31, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Wanaipenda sana CHADEMA
     
  11. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #11
    May 31, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hivi huyo Mbosa ndiye yule alikuwa anafanya biashara ya pembe za ndovu miaka 90s?
     
  12. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #12
    May 31, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ahhhh nilidhani "KATIBU WA CCM IRINGA MJINI NDANI LUPANGO" eti kumbe redioni!
     
  13. w

    wade kibadu Senior Member

    #13
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilimsikiliza beatiful sana UYO KATIBU ASIYE SOMA ALAMA ZA NYAKATI ANGESOMA ALAMA ZA NYAKATI INGEMHELP bt hana jipya sabu yeye anazani wanairinga mabwiga kama yeye kwa hali hii ya sasa mtu mzima unaonekana unakelea ccm unasikikitisha sana sana na ata kama umesoma utaonekana mbumbumbu wa kutupwa.
    Msaada wa bule kila mmoja ajaribu kusoma alama za nyakati.sababu sasa ni wakati wa democrasia na maendeleo ndio maana watu wa sasa wanafunguka katika chama cha democrasia na maendeleo.
    PEOPLE TAKE ON MAWAZO YENU KWAMBA NYERERE ALIKUWA NA MISION YA UJAMAA NA KUJITEGEMEA .
    Na SISI TUNAFUNGUKA NA DEMOCRASIA NA MAENDELEO SASA UYO KATIBU WA CCM NAZAN ANAMATATIZO YA KUTOSOMA ALAMA ZA NYAKATI.
    Nimetililika sana na2maini kwamba nimeneneka vzr 2?
     
Loading...