Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katibu Mkuu wa TLP John Komba afariki

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Majasho, Feb 1, 2010.

  1. M

    Majasho JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2010
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 338
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Habari nilizozipata hivi punde, Katibu Mkuu wa chama cha Tanzania Labour Party John Komba amefariki jana katika hospitali ya taifa ya Muhimbili. Komba alikuwa amelazwa akiwa amepooza mwili upande mmoja.
     
  2. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2010
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    rip
     
  3. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #3
    Feb 1, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    May the Good Lord rest his soul in peace. Nikifikiri ni Capt.
     
  4. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #4
    Feb 1, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Natoa pole kwa wafiwa, familia na ndugu wote pamoja na chama cha TLP kwa kumpoteza Bw. Komba, Mungu ailaze roho yake pema peponi. Amin.
     
  5. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #5
    Feb 1, 2010
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    R.I.P Komba!
     
  6. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #6
    Feb 1, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    RIP kOMBA
     
  7. O

    Omumura JF-Expert Member

    #7
    Feb 1, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Poleni sana wafiwa kwa msiba huo mzito, pole sana mwenyekiti Mrema huko ulipo India kwenye matibabu!
     
  8. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #8
    Feb 1, 2010
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,472
    Likes Received: 758
    Trophy Points: 280
    Rip
     
  9. Mponjoli

    Mponjoli JF-Expert Member

    #9
    Feb 1, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 667
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Poleni sana wafiwa na wana tLP kwa ujumla.
     
  10. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #10
    Feb 1, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Tangulia John Komba, nenda Komba, msalimie IMRAN KOMBE, salimie wapiganaji wote, heri Mungu wa mbinguni kakuepusha na fadhaa ya karne , inayonyemelea chama chako cha TLP kupitia A.L. Mrema. amewasaliti Watanzania wenzake, manamageuzi, wapinaji, na wale wote waliomwamini tangu ajiunge na kundi la watetezi wa mali ya UMMA miaka ya 90.
    kapumzike Komba, salimia wote huko peponi kama utaionja.
    Pumzika kwa amani milele yote.
    ndimi Nguvumali.
     
  11. Fugwe

    Fugwe JF-Expert Member

    #11
    Feb 1, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,554
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    kaiweka kama gazeti la uwazi. nilidhani ni Komba wa TOT. Poleni sana wafiwa
     
  12. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #12
    Feb 1, 2010
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,804
    Likes Received: 2,952
    Trophy Points: 280
    Natoa pole kwa mwenyekiti wa TLP Bwana A L Mrema,wanachama,wapenzi wa TLP na ndugu wa Marehemu John Komba.
     
  13. TingTing

    TingTing Member

    #13
    Feb 1, 2010
    Joined: Dec 20, 2009
    Messages: 93
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Pole kwa Familia ya Mh. Komba, wanandugu wote, wanachama na watendaji wa TLP kwa ujumla. Mungu amlaze mahala pema peponi. Amina
     
  14. T

    Tofty JF-Expert Member

    #14
    Feb 1, 2010
    Joined: Nov 6, 2008
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    R.i.p
     
  15. G

    Godwine JF-Expert Member

    #15
    Feb 1, 2010
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    in god we trust rip
     
  16. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #16
    Feb 1, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,803
    Likes Received: 1,067
    Trophy Points: 280
    RIP Komba.
     
  17. k

    king'anya Member

    #17
    Feb 1, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi hii ndio mara yangu ya kwanza kujiunga kwenye jamii forum,hivyo naomba mnipokee na tuendelee kupashana habari. asanteni sana
     
  18. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #18
    Feb 1, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    We Vipi? unajitambulisha msibani!

    RIP John Komba.
     
  19. k

    king'anya Member

    #19
    Feb 1, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nawapa TLP pole kwa kufiwa na katibu mkuu wao hasa kipindi hiki kigumu cha kuelekea uchaguzi mkuu.
     
  20. Hassani

    Hassani JF-Expert Member

    #20
    Feb 1, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Poleni sana wafiwa,mungu awatie nguvu katika kipindi hiki kigumu
     
Loading...